Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayochangia ndoa kuvunjika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kibebii, Oct 12, 2011.

  1. k

    kibebii Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanandoa wengi sana wapo hatarini kuachana au kutengana na wengine tayari wameshapigiana stop ya usinijue, kila mtu kivyake

    ni vyema tukajikumbusha mambo ambayo yanachangia sana kuvunjika na sintofahamu katika ndoa ili yasaidie kutuweka katika mstari.

    1. kukosa mawasiliano
    2. Tafsiri potofu ya jambo bila ya kumuuliza mwenza wako
    3. Kusema uongo
    4. kutoka nje ya ndoa
    5. Kuruhusu ndugu kuingilia mambo yenu
    6. Ugumu wa maisha
    7. Tamaa ya maisha mazuri

    Nawe unaweza ongezea,
     
  2. b

    baba mbunge New Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pamoja na imani haba juu ya muumba
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ndo mana ndoa za wazee wetu zilidumu
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aina ya marafiki wasiofaa na kutaka kuiga style zao za maisha,huleta kero na kutoelewana!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah! Ila kwa sasa hivi cheating imeshika kasi aisee yaani mpaka inatisha!
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Nitakupenda kwa raha na shida"
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kusomasoma msg za mwenzi wako nayo ni sababu kuu
     
  8. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuiga iga mambo. Mtu anayeiga iga hubadirika kutokana na "popular culture" na hivyo ni vigumu kudumu kwenye ndoa
     
  9. k

    kibebii Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na hii nayo ni hatari sana watu wanapenda sana nao waonekane matawi ya juu, matokeo yake wanakosa mwana na maji ya moto
     
  10. k

    kapiki JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sms zina tatizo gani kama wote ni waaminifu. Tumrudie Mungu.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. kushindwa kujielewa na kuelewa umuhimu wa mwenza wako
    2. kuwa na makundi yasiyo sahihi
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    8. Ufujaji.... yaani mke au mume kuwa mbabe kwa mwenzi wake
    9. Choyo
    10. Ghubu.....ulalamishi usio na sababu, yaani hata jambo dogo tu, litasemwa kutwa nzima au usiku kucha
    11. Umbeya..... Kama ni mke kila siku kuwekewa vikao vya kusutwa...... hiyo haifai, na kama ni mume, anakuwa mtu wa majungu tu, na hana mawasiliano mazuri na jamii iliyomzunguka
    12. Kujipenda kupita kiasi...........
    13. Usengenyaji na kutoa siri za ndani kwa majirani........yaani hata mumeo au mkeo unamsengenya kwa watu.........aibu hiyo
    14. kupenda ndugu wa upande wenu zaidi..........
    15. kutumia muda mwingi kwenye starehe na kuisahau familia

    naona hizi zinatosha kwa leo.....................
     
  13. T

    Typical Tz Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • Kukosea katika uchumba, kwani si kila mwanaume/mke anaweza kuwa mme/mke wako.
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na mengine mengi
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kunyimana haki ya ndoa!
     
  16. k

    kibebii Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua tatizo la sms kwa upande mwingine ni kubwa hasa kama hamuaminiani msomaji ana kazi ya kujirusha roho muda wote , huenda sasa hivi yupo na fulani au anafnya jambo fulani ...
     
  17. k

    kibebii Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni matokeo ya matatizo mlonayo kwa muda mrefu na mmoja wenu kuona tendo la ndoa kama vile adhabu au kama anakupendelea vile na sio wajibu wake
     
Loading...