Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayo tufanya tuwe waswahili...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jan 26, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    YANAYO TUFANYA TUWE WASWAHILI...

    1.Unawasalimia watu usiowajuwa na kutaka

    urafiki na kila anayetaka kuzungumza na wewe,

    halafu unaanza kumwita mtu huyo(usiyemjuwa

    undani wake wala tabia zake)aunt au anco!.



    2.Asilimia 90 ya CD pamoja na cassete za

    muziki ulizonazo nyumbani ni feki (sio original

    copies).



    3.Stoo yako imejaa vitu (makorokoro) kwa

    kuwa hutupi kwa kuamini kuwa ipo siku

    utayahitaji kwa mfano karpet ukilitoa hulitupi n.k.



    4.Una machupa ya maji matupu na ya shampoo,

    chupa za perfume pamoja na vipodozi vingine

    umeweka tuu kwenye rafu au meza yako wala

    huna shughuli navyo.



    5. Watoto wako wote wana majina ya utani

    mfano babu ali,chidi,mamu, dida, kibabu, n.k.



    6. Hakuna mtu katika familia yako anayetoa

    taarifa kwako anapo kuja kukutembelea,

    wanajileta tu, hata hawatazami idadi ya watu

    wanaokuja wala kufikiria watalala wapi!




    7.Mifuko yako imejaa vitu kama vile vijiti vya

    kusafishia meno,tissue n.k ulivyochukua

    sehemu kama vile mgahawani (Restaurant).



    8. Mama yako anamigogoro na ndugu na

    hawazungumzi kwa muda wa siku 10 au zaidi.



    9.Hupigi simu isipokuwa katika muda ambao

    gharama za kupiga ni nafuu(mfano usiku sana

    )na mara nyingi huwa una beep tu hutaki kujitia

    hasara hata kama wewe ndiye uliye na haja

    hiyo.



    10.Ulipokua mdogo nguo unazonunuliwa pamoja

    na viatu ni vikubwa mara mbili ili uweze kuvivaa

    muda mrefu zaidi.



    11.Wakati ukisafiri na ndege unabeba mzigo wa

    uzito mkubwa kuliko inavyoruhusiwa, kwa kuwa

    unataka kumridhisha kila mtu kwa zawadi huko

    unakokwenda.


    12.Unapomsaidia mtu na akafanikiwa basi

    utakuwa unapita na huku unasema kama sio

    mimi asingekuwa vile yule.


    13. Wale tunaowasaidia wengi wanakosa

    shukurani na badala yake wanasema, eti

    kaniletea kijisimu hiki, si hata hapa ningeweza

    kukipata? Ndio, zawadi ya Ulaya hii?! Halafu

    wanacheka!


    14. Hatuvai nguo nzuri au mpya na kujipamba

    tunapokuwa majumbani mwetu isipokuwa

    tunapokwenda maharusini, khitma au kwenye

    mialiko ya futari au pale tunapoalikwa vyakula

    na marafiki!


    NOTE: Basi wapelekee waswahili wengine ili

    wajuwe ni kitu gani kinawafanya wao wawe

    Waswahili... ......... ......... ..... kama mimi na wewe


    ,
    lakini si wakati umefika wa kubadilisha khulka

    hizi, zilizopitiwa na wakati? (out dated

    traditions and customs)!!?....mmh?



    Cheers



    |
    .
    [​IMG]
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo yo ya kwanza mpaka ya mwish ni vichekesho vyote.. hahahahaahha lol... mzizi mkavu....
     
Loading...