Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanapokosekana Mafuta hata maji mtu hujipaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sonara, Mar 31, 2011.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :teeth:

    Necessity, they say, is the mother of invention...but this an adage Isiolo residents have taken to another level, quite literally...this because there are people in the area who have finally decided to take all necessary measures to combat the high rate of HIV prevalence in the area ... Only that their way of going about arresting the spread of the virus is not one you would consider orthodox. Here's Evelyn Wambui with the story of people that have resorted to re-using condoms or plastic paper bags, due to the scarcity or unavailability of condoms in the area.
    http://www.youtube.com/watch?v=Q1Uim1H_sWM&feature=player_embedded
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.....mshahara wa dhambi ni mauti....hivi sex imekuwa chakula au hewa jamani kwamba ukikosa unakufa mtu anashindwa kuvumilia hadi aoshe condom au kurudia kutumia??:disapointed:
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    habari yako dear,
    long time NO see U!!!!!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hii ni mpya.

    Kinachonisikitisha ni huo umasikini wa kutupwa wa wananchi wenzetu wa kushindwa kununua hizo zana.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yah hii isue ilionyeshwa last week na tayari Wizara ya Afya ya Kenya imeshachukua hatua kuagiza condom za kutosha
     
  6. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usifanye mzaha na kitamtamu cha mwili kuna baadhi ya watu hujinyonga kwa kuikosa sehemu ndogo kama hiyo ambayo ikipimwa kwenye ratili hata robo wakiya haifiki
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nilisikia hao vijana wakihojiwa BBC..wanasema hata kuazimana wanaazimana ikibidi...hakika kichefuchefu
     
Loading...