Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yana siku zake.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 15, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [h=3]Yana siku zake.....[/h]

    [​IMG]
    Wapo wanawake huweza kufika kileleni kwa kusisimuliwa matiti yao tu.
    Asilimia moja ya wanawake huweza kufika kileleni kwa kuchezewa nyonyo na waume zao au wapenzi wao.
    Hili limewekwa wazi na mwanaharakati wa masuala ya mahusiano aitwaye Marshall Miller na mwenzake Dorian Solot.
    Inawezekana mpenzi wako au mke wako ni mmoja wao kama wewe ni mwanaume.
    Kuna baadhi ya wanaume wana ugonjwa wa kuyaangalia matiti ya wanawake kiasi ambacho huweza hata kusisimka.
    Wakiwa njiani au barabarani au mahali popote wanawake wapo basi kile kitendo cha kumuona mwanamke mwenye matiti makubwa humfanya ajisahau na kubaki kakodoa mimacho hadi kuhatarisha maisha yake kwa akili yake kupotelea kwenye kifua cha mwanamke.
    Pia jamii kama ya wamarekani ina ugonjwa wa kupanda matiti kuliko jamii zingine duniani tena matiti makubwa kiasi ambacho hata biashara ya kubadilisha matiti (breast implant) ina vuma na inatengeneza mamilioni ya dola.
    Titi la kushoto ni kubwa kuliko titi lile la upande wa kulia.
    Hii ni kutokana na chapisho ambalo liliyaangalia matiti 600 ya wanawake ambao walikuwa wanafanyiwa breast Implant au plastic surgery.
    Hivyo kama ni mwanamke haina haja kushangaa au kujiuliza ukihisi titi moja ni kubwa au dogo kuliko lingine ila si kwa utofauti mkubwa ambao huleta shaka.
    Wapo wanaume ambao matiti yao hutoa maziwa pia.
    Ingawa ni mara chache sana hata hivyo wapo wanaume wakati Fulani katika maisha yao hujikuta chuchu zao zinatoa kiasi kidogo sana cha maziwa.
    Hii ni kwa Sababu hata wanaume wana homoni (mammary glands) kama walivyo wanawake. Na baadhi ya dawa za kutibiwa (cancer) zina kiasi fulani cha estrogen ambayo husababisha maziwa kutoka.
    Wanawake ambao hubadilisha matiti (breast implant) ndiyo hujinyonga zaidi katika wanawake ambao hujinyonga duniani.
    Utafiti ulifanywa na chuo kikuu cha Laval Quebec Canada uligundua kuwa kati ya wanawake waliojinyonga asilimian 75 walikuwa ni wale ambao walibadilisha matiti yao.
    Sababu ya msingi ya kufanya idadi wa wanaojinyonga kuwa kubwa ni kutokana na kutojiamini, msongo wa mawazo au kutojiamini na maumbo ya miili yako. Wapo wanawake ambao huamiini matiti makubwa huwafanya wajiamini au kuwa na matiti makubwa badala ya madogo huwasaidia kutatua matatizo mengine.

    Ukweli usiopingika ni kwamba wanawake ambao hubadilisha matiti yao kwa kufanya implants huwa haiwasaidii sana Kwani Tatizo si matiti bali mitazamo yako ya kutojiamini.
    Kulala mlalo wa kuyalalia matiti (kifudifudi) hakuwezi kufanya yapungue umbo (kuwa madogo)
    Ingawa huweza kubadilisha mwonekano wake baada ya muda.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Aiseee!
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ni kweli kabisa wanawake titi la kushoto ni kubwa kuliko la kulia,jaribu kuchunguza
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhh! Asante kwa darasa.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    mwonekano unakuwaje?
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Point ya kwanza nimeipenda,
    ahsante kwa kueleweshwa.
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi titi la kushoto lina connection gani na msisimko kuliko la kulia? nauliza from my xperience, nahisi kusisimka zaidi la kushoto kuliko kulia au ukilema
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    kumbeee.....
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio kumbe
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Mimi kwangu haya mapya!
     
Loading...