Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yametimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, May 3, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Aliwahi kusema aliyekuwa mgombea wa nafasi ya urais kwa tiketi ya CHADEMA-2005 Ndugu Freeman Mbowe ambaye ni mwenyekiti wa CHADEMA katika mikutano ya kampeni za kuwania urais kipindi hicho. Sina nukuu sahihi bali alisema kuwa, anahitajika 'kichaa' mmoja ambaye atawasha njiti kwenye hizi nyasi kavu (hali tete ya kiujumla ya bongo), na wale wanaoishi Mbezi na Masaki wataungana na wenzao wa ubungo kuelekea kwenye makambi huko Kibaha. Hiyo ni lugha ya fumbo tu ila hali kwa sasa inajionyesha. Mengi kachokonoa na 'mapapa' wanaanza kusikia joto la kikaangio. Waanza kubwabwaja. Hii itaenda hadi kauli ya hayati Nyerere itakapotimia. Kwamba, ili upinzani wa dhati utokee ni lazima CCM igawanyike. Tunasubiri kushuhudia mengi katika kipindi hiki cha uongozi wa aina yake
     
Loading...