Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yametimia kama yalivyo nenwa na manabii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Apr 27, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilikuwa siku ya furaha, mchozi mdogo mdogo ukimshuka na tabasamu lililoshuhudiwa na umati wa watu, pale alipobatizwa na kubadili jina akaitwa Gaudensia maana yake Guidence [ ataniongoza siku zote za maisha yangu], Jina la Hadija likasahaulika.

    :A S-key::A S-key: Funguo hizi zikasogezwa na kufunga lile pingu ambalo linatetemesha na kushitua mioyo ya hawa wawili na kutoa kiapo mbele ya hekalu la mungu.

    [​IMG]


    Furaha hii ni mwanzo wa mengi yampendezayo yeye akiyetupa uzima huu wa milele.

    karibu tufurahi pamoja na tuombeane heri ya fanaka na maisha marefu
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera zao, twawatakia maisha mema ya uvumilivu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmh....natamani kweli ningejua nini kinajiri hapa
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Watu kwa kujilipua duhhh.

    Mmependeza sana aisee nawaombea maisha marefu na yenye mafanikio mema Mungu awabariki sana
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mmeanza safari ndefu katika maisha yenu Mungu awabariki na msisahau kumtanguliza katika kila jambo kwenye maisha yenu
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hongereeeni. May she forever florish.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana
    nawatakia kila lakheri
    na safari hii mpya Mungu awatangulie
    kwa kila mtakalo maishani..
    God Bless.
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wuuuuuuuuuuuuu!!!! all the best!
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.kujilipua??????
    2.hongera zao/zako
     
  10. A

    Aine JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hautuweki wazi huyu ndo wewe au ni nani?
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu Mungu awe nawe katika safari uliyoianza
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Duh, kwa hiyo dada yetu kitimoto kwa kwenda mbele..,
    ebana hongera sana mkuu., mi yangu soon..!!
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    huyo ni Benno mwenyewe
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bless you guys
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana, nasi tunafuata..
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red ....kwani Hadija haina translation ya Kiingereza au Kingoni!!??
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana wanandoa wapya

    Just know that marriage life is love, battle, laughter, tears, power, colours, flower and sometimes knives!!
    it can be guns and roses but also louder and quieter

    Fight for what you believe but always remember God leads it from above but people lead it from around

    .......HONGERENI.........
     
  18. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongereni sana maharusi, Msiache kumtanguliza Mungu katika maisha haya mliyoaanza..
     
  19. B

    Benno JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si huyu ni Mimi Benno B Mwitumba na Mke wangu ni Gaudensia Mbembati (Mwitumba) kabla ya kubatizwa alikuwa anaitwa Hadija Ramadhani Mbembati
     
  20. B

    Benno JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikiwa ofisini na chapa kazi basi kuna mteja alipita jirani na desk yangu, akaanza kutoa mchozi wa nguvu. Nimeshangazwa sana na nikashindwa kuelewa. Sasa ikabidi nitoke nje ya ofisi ili nijihami yasije yakanikuta ya yule jamaa wa IMF, Nikamuomba mfanyakazi mwenzagu aende akamuulize kwa nini analia.

    Haya yalikuwa ni majibu yake, ''' NIMEIONA HIYO PICHA HAPO KWENYE LAPTOP NIKAKUMBUKA JINSI NILIVYOACHWA SIKU TATU KABLA YA NDOA'''

    Daaa Sikuwa na Namna ikabidi nimuombe mmama mmoja akamtulize kidogo ndipo Biashara iendelee.















    Usikate tamaa, usikate tamaa maana siku yako ipo, inakuja taratibu
     

    Attached Files:

Loading...