Yametimia!, CCM Imechokwa!, CHADEMA Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pasco, Apr 2, 2012.

  1. P

    Pasco JF Platinum Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 17,505
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 83
    Wanabodi,
    CCM sasa ni "sikio la kufa..." na kama ni tunda, basi ni "lakuvunda..."
    CCM imechokwa, Wananchi wameamka na sio watu wa kuswagwa na kupelekwa pelekwa tuu kama ling'ombe!.

    Chadema mkiamua, mnaweza!, njia kuelekea 2015, yaani njia ni nyeupe!, kilichobakia ni kujipanga kwa kupanga mipango mkakati na kuunda kikosi kazi kitakachokabidhiwa malengo na kujadili utekelezaji with time frame, 2015, Ikulu ya Magogoni ni yenu!.

    Watanzania ni wale wale na CCM ni ile ile, na kuwa sio inachaguliwa kwa kupendwa, bali imekuwa ikichaguliwa kwa mazoea, maadam sasa imechokwa, hakuna namna ya kuiokoa, safari ya kuelekea kaburini imewadia, kilichobakia ni kusubiria tuu itakufa kifo gani!.

    Namalizia kwa kuipongeza sana Chadema, ushindi ni ushindi tuu, ni mtamu!, always sweet victory, "the winner takes it all, the looser standing small!".
    Hongereni sana Chadema.

    Pasco.
     
  2. K

    Kwaito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is this confirmed pasco?if yes then God loves us! viva CHADEMA
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Toa kwanza unafiki wako na uombe msamaha kwa wana JF vinginevyo unaendelea kudharaurika.

    Njaa mbaya sana Pasco itakuua.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Pasco, naona umesahau (again) kuwa ulitabiri nini kuhusu huu uchaguzi wa Arumeru Mashariki. Infact sio tu ulitabiri you were certain about the outcome. Sasa umeguaka! lost for words!
     
  5. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pasco Pasco.....ndio wewe huyu au?
     
  6. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Pasco's Renaissance? Mkuu wengi tutakuita kinyonga lakini kwangu mimi ni ukomavu wa hali ya juu.
     
  7. J

    JokaKuu JF Platinum Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,663
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    ..CCM mbona ilishakufa zamani??

    ..hivi kwa akili zako inawezekana CCM, chama cha kijamaa, kikaongozwa na mwenyekiti anayemiliki mgodi wa makaa ya mawe[kiwira]??

    ..hivi kweli CCM, chama cha ukombozi wa Afrika, kinaweza kuongozwa na mwenyekiti[baada ya mmiliki wa kiwira kustaafu] anayehongwa suti na mfanyabiashara Mwarabu?

    ..tena mwenyekiti mwenyewe ni waziri katika serikali, na kwa nafasi yake hiyo serikali ilikuwa ikimnunulia suti kwa miaka 10.
     
  8. v

    vangiling'ombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kijana nakupa pole kushabikia magamba...ukiamua songa mbele...ukiwa double standard lazima ugeuke jiwe la chumvi.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 4,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    CHADEMA itapata wanachama na marafiki wengi sana kuanzia sasa.MUNGU nashukuru kwa kusikia kilio chetu watanzania.Mateso haya basi.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo pasco naekufahamu?? Nakufahamu kama mkereketwa na muhumini mzuri tu wa ccm magamba asa unavyotukataga ngebe tukiipinga ccm, any way labda sikukujua vizuri,, but good comments
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,934
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    mimi sina cham hata kazi yangu hainiruhusu kuwa na chama ila
    moyoni mwangu napenda mageuzi napenda chadema wana sera nzuri
    siwezi kujivunia CCM kwa vile serikali yao inanipa mkate lkn wananchi wakifa na njaa wachache wakifaidi
    kwa kweli CCM imechoka,wananchi wameamka na nina Imani kaburi lao litawekwa zege 2015.
    viva chadema viva watanzania amkeni kumekucha.
    Pasco naamini moyoni mwako uko na chadema na umekuwa mwazi
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF Bronze Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,675
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    CCM imechokwa,
    PASCO umechoka na kuanza kulialia hapa!
    Ooh mara ulikuwa mc wa naoa...
    Ooh nilimpigania EL kwa sababu ndio weakest!!
    My take:
    PASCO upo uchi,unatafuta sympath ya jf membaz!
    Sijui kwa wengine,ila kwa mimi hutoipata!
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF Premium Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,257
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pasco unahitaji kuangalia movie inayomzungumzia Frédéric Bourdin (le caméléon) inayoitwa The Chameleon!!!
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Pasco ili CDM ionekane imejipanga unataka ifanye nini? Ina maana Mwanza, Songea na Kiwira CDM kimeshinda kwa sababu ya kuchokwa kwa CCM tu?
     
  15. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 873
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Dah...nnafuraha sana,peoplezzzzzzzzzzzzz
     
  16. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,425
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Pasco unawatafutia watu Ban. Huna maana kabisa
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Pasco ana pwenti, ila ni mnafiki mno!!!
    powe.jpg
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,207
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Mkuu unafiki ni kitu kibaya sana. Kuwa ni rafiki yako na ulikuwa MC kwenye harusi yake ni irrelevant hapa.
     
  19. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 4,064
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Mkuu Pasco anapaswa kujiita Pasco the comedian yaani sijataka kusema ile tafsiri yake hasa.

    Watu hawajaichoka CCM bali wanataka mabadiliko. Wanaweza kuwa bado wana mapenzi na CCM lakini ni vizuri kwa wakti huu na hata kufikia 2015 Chadema kikawa chama tawala.

    Halafu Pasco anasema amemfahamu Siyoi na alikuwa MC kwenye harusi yake.

    Lakini Pasco asisahau pia kuwa kuna watu kama akina sisi ambao tunamfahamu Siyoi tangu akitumia jina la Siyoi Solomon na alipoambiwa atoe jina hilo na aweke la Sumari ili kupalilia nafasi yake kwenye siasa.

    Siyoi alikwishapewa ushauri na watu ambao wanamfahamu kwa karibu kwamba aachane na haya mambo ya siasa na atafute tu kujiimarisha kwenye fani yake ya sheria na hakuweza kusikia labda kwa shinikizo la baba mkwe wake.

    Afadhali kaka yake Kisali aliamua mapema kutojihusisha na mambo haya ya kuvaa magamba ambayo hawafahamu chanzo chake.
     
  20. M

    Mboko JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,056
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Pasco Pasco au Pascola au Scola wewe tena ama kweli Jaquar wa Kenya kaimba na nukuu kidogo tu kwa mbali Huyu pasco kigeugeu......huyu si ndo yule alitalia CHADEMA kuanguka sasa katoka wapi tena duuh ama kweli Makamanda wako sawa njaa mbaya na njaa hii inasababisha now day hata wanaume wanaolewa pole sana Pascola kwa kuangukia pua wewe na Magamba wenzako plus Sioi na sasa ataolewa,Yu wapi Lusinde mgonjwa wa akili hatumlaumu sana kwani huenda ugonjwa wa akili ndio unamfuatilia ati huyu Lusinde na Kudadadeki zake.Kwa ushauri tu nawaomba wale wote wanaongozwa na huyu somebody so called Lusinderela wamsindikize milembe kabla mambo hayajakuwa mambo.
    Ati pia ni mtunga sheria Lusinde naomba kama utasoma hapa acha ujumbe tu na nitakujibu safi sana Kudadadeki subiri kupanda kizimbani kwa matusi yako uliyowatukana viongozi wa ukweli.
     
  21. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #21
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Jamani wanaJF wakati mwingine tukubaliane mtu kuwa mwanaccm ni haki yake,kuna kushindwa na kushindwa,na JF ndio jukwaa lenyewe la siasa ambalo linaweza kushape hata wanasiasa wengine kujiona wataishi vipi nje ya madaraka ya kisiasa na serkali pindi ikitokea wakatupwa nje ya chaguzi zao.

    Nimependa approch ya Pasco he is open and frendly,ameadimit kuwa yu mwanaccm,hiyo msimnyanganye ni haki yake ya msingi kama walivyo wengine humu ni haki yao ya msingi kuwa wanCDM na sie wengine ni haki yetu ya msingi kutokushabikia chama chochote kwa nia ya kiitikadi bali kwa mazuri watakayoyatenda kwa Taifa.

    Kumpa majina kadha wa kadha kama mkosaji tuhesabu ni gharama ya kumchallange,kwa kuwa aliinvest kwenye kile alichoamini na walio upende wa pili kwa maana ya wanCDM nao wana sababu zote za kufurahi kwa kile walichomuhitaji Pasco ajiunge nao na kuja kushirikina nae kukitafuta nae Pasco akaamini kuwa angeweza kukipata hicho anachotiwa na upande wa CDM akiwa upande wa pili wa shillingi yani upande wa CCM kwa tiketi ya EL.

    Nimatumaini yangu kuwa yeye binafsi asikate tamaa,kwa kuwa leo tunaita jukwaa kama jukwaa kwa kuwa upande wa pili alikuwapo PASCO,FAIZA FOXY na REJAO,ebu pateni picha watu hao watoweke kabisa ndani ya jukwaa hakika tutaboreka na story za kuisifu CDM au kumsifu kiongozi yoyote ambe ni kipenzi cha wana CDM au wanaCCM ndani ya Jamvi.

    Na ndio maana uwa nawaomba sana wanaCDM katika sara zao na maombi yao,iwe ni kuomba CCM iweko ili nayo ije kushuhudia kuwa kwa ukiziwi wao kumbe wako watanzania wengine pia wanaweza kuijenga nchi kupitia vyma vingine vya upinzani kama CDM,na kweli wakipewa na wamepewa wameweza kufanya maajabu.

    Kwa wakristu wanajua tunaaambiwa kuwa tumwombee adui yetu maishana malefu ili adui apate kuona Mungu anavyokubaliki.Hivyo CCM wanasababu yote ya kuwapo kwenye sarakasi zote za kisiasa kwa nguvu ile ile yaliyotokea ndio maana ya kushindana kuwa mmoja ni lazima ashinde na mwingine ni lazima ashindwe, na ambae amekubalika kwa umma ndie anaepaswa kushinda uchaguzi husika.Ombi langu kwa Pasco asimvunje moyo EL kwa kuwa bado matumaini ni mengi,ajaribu njia ziko nyingi akimvunjika nguvu saizi,itamfanya apoteze ndoto yake,na hivyo kuwapotosha CDM na kubweteka kuwa hawana mpinzani na hivyo kuiona 2015 kama magogoni ni yao.Isije kuwa wamemwamsha jaynt aliyelala wasije wakalala wao CDM.

    Hakika kwa CCM nimatumaini yangu watajipanga na watu aina ya Pasco mnatakiwa kukaa kama kamati na kuja na mbinu mpya ndio kumekucha askari atundiki kombati na silaha ukutani,askari vitani anabeba bunduki na na kusonga mbele.Tunataka changamoto daima manake pasipo hizo changamoto CDM itageuka CCM na CCM ikifa hatutakuwa na CDM nyingine wakati CDM itakapokuwa imekalia kiti cha CCM na hivyo kuludi kule kule.

    Waaambieeee wazee wakiludi Lumumba watafute Task force yenye sura ya vijana wenye damu iliyochemka na inayochemka hasa wanaoweza kushindana na Tindu Lissu,Zitto Kabwe,Ben na Kina Mnyika kwenye ulimwengu mpya wa mtandao ambao hakika wanae mtu mmoja tu Nape na Wewe.Ili kuwakabili wakina CDM ni hakika unaitaji vijana wapya kama ishirini graduate,wasio na majina kuwa baba yake fulani alikuwa waziri na mbunge hivyo amefariki mwanae apewe pole ya ubunge hapana hicho si kizazi cha kushinda na vijana wa CDM ambao wanasura ya vijana wa Tanzania wa sasa ambao wanadalili zote za kuchoka mambo ya wazee wetu walio wengi ambao wanaamini kuwa wanastahiki kuwapangia vijana wa kizai kipya aina ya maisha ya kushi..

    Wakati CDM wanafurahi ushindi ,nyie CCM mnapaswa kuwa mmekaa mnaunda kikosi kazi [task force] za wasomi,wenye uwezo wa kushindana kwa hoja,sio mbinu za ovyo ovyo za kihuni na mikakati ya mababu zetu,wakati hiki ni kizazi kipaya [new generation dotcom].Ebu angalia CDM walivyokusanya takwimu zao very fast na kwa uhakika [Accurately].Humu ndani sikuona mwanaCCM yoyote yule akileta taarifa za maendeleo ya uchanguzi ndani ya CCM ukiondoa wewe kama mpiganaji wa EL.Na mara moja mbili Nape anapopita hapa,lakini dhahili hakuwa na mood ya Project ya EL na mkwewe SIOHI huko Arumeru kitu ambacho hata kama ni mimi,wazee wanajua kuwa mimi na Mzee mwenzao hazipandi wanakuchonganisha kufanya nae kazi lazima nifanye kazi kama mgonjwa wa kifua wakati wote nakimbia baridi.

    Aksante sana kwa kuwa mmoja wa wanaccm waliokipongeza CCM nao pia CDM wasianze nao vijembe visivyo na msingi,wajali kuwa wameongeza jembe la kulimia shambani na hivyo tunategemea mavuno ya maana shambani [Bungeni] na wanaarumeru wafurahi kuwa hawakuwa na sababu ya kushindwa kumchagua Nasari hata kama hana Mke na kuwa mke na siasa ni vitu viwili tofauti.

    Naomba Pasco pumzika vuta pumzi,tafakarini na mzee,kisha muone ni njia gani mpya mnaweza kuja nayo stil we have millions of dollars,issue ni new team with new vision not always the same means the same people,wakati mwingine nikuongea mfano issue ya MAFISADI ni HOT TOPIC pandeni na hiyo majukwaani jengeni hoja kwenye hiyo mbona mtapeta tu,wabongo wamechoka na wanamind sana issue ya MAFISADI usawa huu awana kitu.
     
  22. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #22
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,640
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Naona majina yote mabaya ushaitwa.....

    Mi ni Mkristo wa kweli na mpenda mabadiliko wa kweli vilevile....

    Ninachoweza kusema ni "Karibu nyumbani, chukua glass ya maji unywe bro.... umekuwa na siku ndefu sana, Pole!!"
     
  23. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #23
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 807
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Finally umejitokeza! nilikuwa najiuliza kwanini unauhakika hivyo kumbe sababu ni kuwa watz ni walewale, lakini kwenye post yako ulisisitiza kuwa sababu ya kushinda ccm ni kwa sababu CDM imemsimamisha mgombea ambaye alishindwa na mahututi. Anyway ni vizuri kukubali matokeo hasahasa kama ni yahaki. Tusonge mbele kuijenga nchi yetu kwa kutoa mawazoya nini kifanyike.
     
  24. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #24
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 807
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu yeye kasema hivi "Mimi sio mwana CCM bali imetokea Sioi kuwa ni rafiki yangu" sasa sijui umemquote wapi?
     
  25. E

    Elizabeth Dominic JF Platinum Member

    #25
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,562
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Nakupongeza Pasco kwa kukubali ukweli kama uliyoongea yanatoka moyoni mwako
     
  26. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #26
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,534
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    umeongea ya kweli ila wewe ni mnafiki sana....
     
  27. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #27
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ukisimama kumshabikia na kumpigia kampeni EL tuhesabu uko upande gani?
     
  28. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #28
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    naomba mtukumbushe wale wakuvua nguo jamani, wako wapi?
     
  29. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #29
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    hawezi kuwa comedian kwani he is not funny!!!
     
  30. F

    FJM JF-Expert Member

    #30
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Tatizo Pasco hajui au hataki kujua tofauti kati ya "Acquaintance na friendship". Kumjua mtu ahata kufanya naye kazi fulani haimaniinshi kuwa tayari nyie ni marafiki.
     

Share This Page