Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yametimia ama yanaelekea kutimia..............?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Mar 31, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Serikali corrupt siku zote hukimbizana na watu wadogo wadogo mabarabarani huko , na kuwaacha wafanya biashara wakubwa wakikwepa kodi--- J K NYERERE
    kuna zoezi (batili) linaendelea mitaani askari wa kuzima moto sasa wamegeuka trafic, wanakamata gari na kuulizia fire extinguisher, kama huna wamepaki gari lao pembeni wanakwambia nenda pale kanunue, huna hela unaandikiwa notefications,
    ukiwa nacho hicho kifaa unadaiwa receipt (yao) ama utasikia hiki kifaa sisi hatujakiidhinisha na wala hatukitambui. unajiuliza maswali yasio na majibu.
    1. gari yangu ina bima ni kodi
    2. nikinunua mafuta natoa kodi
    3. road lisence ni kodi
    4. stiker ya usalama barabarani n i kodi nk nk nk...............
    hivi hii serikali imeishiwa ubunifu usio na KERO wa kutafuta vyanzo vya kodi...........?
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizo ni sheria ambazo nchi yoyote ile zipo na standard laws. Wewe ulitakaje?

    Utembee na gari ambalo halina fire extingusher? Au usilipe road licence?

    Watanzania tuache kumiss quote watu hasa Nyerere!!!
     
Loading...