Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamenikutaaa ndugu zangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by subzero, Sep 4, 2011.

  1. s

    subzero Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Za sahizi wanajamii. Ni siku nyingi sijajiunga nanyi lakini leo ninahitaji msaada wenu wa mawazo. Nina uhusiano wa mapenzi na msichana mmoja toka 2007. Ni muda mrefu sana lakini kinachonishangaza moyo wangu unajiuliza mara mbili mbili kumuoa najiuliza sana kwanini. Ila tatizo kubwa ana wivu sanaaa umepitiliza kabisa kiasi kwamba vitu vidogo anasema nimemcheat anataka tuachane bila ushaidi. Kuna kipindi flani nilinyimwa unyumba kwa zaidi ya miezi 8 nikamwambia sitakuja kumuomba unyumba daima.

    Kiukweli bado nampenda lakini nakereka sana vitu vidogo anasema tuachane imezidi sana. Kutokana na umbali wa ninapoishi nimejikuta na uhusiano na msichana mwingine ambao si wa mapenzi na huyu dada anatambua kuwa nina msichana. Mwezi wa 7 nilikua nimepanga kumvisha pete huyu mpenzi wangu lakini kabla ya muda kufika akaja ghafla mkoa akakuta msg za yule rafiki yangu ikawa balaa akampigia simu yule dada akamwambia sisi ni marafiki tuu.

    Hakutaka kuamini akachukua vitu vyake vyote akaondoka zake. Baada ya siku chache akaanza kupigia simu wasichana wote aliokuta msg zao na kuwaambia vitu vya ajabu ajabu kwamba mimi nina wasichana wengi na mambo mengine machafu sana ambayo siwezi ongea.

    Naona story inakua ndefu anyway sasahivi tunawasiliana vizuri ila kila siku napigiwa simu usiku wa manane nikiwa nimelala asubuhi nakutana na messege tuachane kweli nimechoka huu wivu wa hatari. Hebu jamani naombeni msaada huyu dada ananifaa au ndo ntaishia kuchomwa kisu maana ni mcha.....
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanawake mbona wapo wengi sana mkuu? Kila kitu hapo kinajieleza...HUPENDWI
     
  3. s

    subzero Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo dada ananipenda kufa wivu umemzidi mkuu mpaka inakera sana
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole,
    ila kwa kummega????
     
  5. s

    subzero Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi tuu
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ndugu huyo hakufai ni mzigo kwa ndoa yako ya baadae!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    aibu!! kaka mie nakushauri wewe achana nae.....sasa hapa la msingi ni jinsi utakavyo mueleza kwa nini humechukuwa uamuzi huo.

    jambo kuu hapa ni kwamba yeye hana imani kwako na bila trust hamna ndoa hapo. sasa wewe haupo tayari ku-spend maisha yako ya ndoa ukiwa unajaribu kumuonyesha yeye kuwa u cn be trusted. so bora tuachane tuu.

    jambo la kizingatia hapa ni kwaba anaweza kukwambia kuwa atabadilika...hapa hamna ukweli. hii tabia itajitokeza tuu mkisha kuwa husband and wife....so kataa.
     
  8. t

    themankind Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Siku akisema tena muachane basi wewe kaza buti mwanzo mwisho achana nae,ndugu yangu ukioa huyo utakereka hadi utamani kufa
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    kama anakupenda neno tuachane lingekuwa adimu sana kwake kulitamka..labda ningependa kujua umri wake..
     
  10. Jaji

    Jaji Senior Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wivu huwa hauna neno tuachane. Jatahidi kumchunguza alipokuwa anaishi ni lazima atakuwa na mpenzi mwingine ila anatafuta kisingizio cha kuachana na ww 2 ili siku ukisikia ana mwingine ujue kwamba ww ndio chanzo.
     
  11. s

    subzero Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ana miaka 25
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
     
  13. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda kama dunia hii kaumbwa yeye peke yake, basi itakulazimu uendelee kutaabika tu mkuu.
     
  14. s

    subzero Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mcha-mungu+mcha-ga
     
  15. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Piga chini kabisaaa, huyo anakuibia na kukuweka rehani, anayekupenda hawezi kulitamka kiurahisi neno la kuachana.
    Wewe mtegee, akirudia tena kusema muachane shikilia hapohapo, miaka minne tuu, watu wanakaa zaidi ya miaka hata kumi lakini bado wakiona hawaendani wanaachana. Ni mapema sana kwa hiyo take an action, achana naye tafuta mwingine wa kumwoa.
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160

    Binafsi mimi naamini kuwa binadamu tumetofautiana sana kwa tabia na hii inatokana na makuzi yetu, lakini kitu cha msingi katika mahusiano ya aina yoyote ile ni kukubali udhaifu wa mwingine kitu ambacho wewe umefanikiwa. Kama wivu ni tabia yake basi mchukulie hivyo na fanya vitu ambavyo havitampelekea kupata wivu. Naamini kuwa hata uachane nae leo utampata mwingine agahlabu huyo mwingine anaweza kuwa na tabia ya u-kicheche hapo ndio utaomba ni afadhali yule mwenye wivu ulimwacha.

    Jiangalie pia wewe nijuavyo kila binadamu anamapungufu na katika mahusiano kuyatambua na kuyakubali mapungufu hayo ni 90% ya kuimudi hiyo relationship!
    Ushauri wangu ni kuwa jaribu taratibu kumshauri juu ya tabia hiyo ambayo wewe hufurahi kama ni wa kukuelewa basi itafika wakati atakuelewa na mtaishi maisha ya upendo na amani. Kuachana na tu udhaifu kuwa umeshindwa kumudu uhusiano ambao kimsingi hupaswi kushindwa kuumudu!

    Umepewa ushauri na namna nyingi lakini mwisho ni uamuzi wako maana wewe ndiye unayemjua in and out!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni imani, wewe umeshaamini kuwa anakupenda, ila mtu anayekupenda hafanyi hayo uliyoandika. Pia kumbuka kuwa kuna mstari mwembamba sana unatenganisha kati ya mapenzi ya kweli na uzoba. Kuwa makini.
     
  18. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Huu ugomvi wa tuachane ni mbaya sana, hii kitu ni mpaka kwenye ndoa na utashtukia ndoa imekwisha ki-masikhamasikhara kwa sababu ya huu u-tuachane.
    Mungu amekusaidia umepata muda mzuri wa kumsoma, sasa kama unaona kabla ya ndoa huwezi kuhandle usijidanganye kwamba utahandle ndani ya ndoa.
    Changanya na za kwako.
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama haeleweki,chapa lapa.next time atajifunza na atapunguza wivu
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    rtoa tongotongo mkuu kumeshakucha.................huh
     
Loading...