Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamenikuta mwenye no sim ya pcb msaada

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ADK, Jul 29, 2012.

  1. A

    ADK JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    JIRANI YANGU AMENUNUA BAISKEL INAYOSEMEKANA NI YA WIZI .MWIZI AMEKAMATWA YUKO O/BAY BAADA YA KUMINYWA AKAMTAJA ALIEMUUZIA WAKAMKAMATA USIKU WAJANA WAKAMWEKA KITUO KIDOGO CHA MIKOCHENI .KTK HANGAIKA YANGU YA KUMNASUA JIRANI ,TUKAKUBALIANA BASKFLI ILETWE ILI MAMBO YAISHE.CHAKUSHANGAZA BAADA YA BASKEL KULETWA MWENYE MALI AKATAKIWA ATOE 50000 NA JIRANI YANGU AKATAKIWA ATOE 50000 la sivyo wanampeleka o/bay na ni kweli wamempeleka
    sasa ombi langu wadau ni hili, nimeona kuna mazingira ya rushwa ninaonba kwa wenye kujua namba za sim za maafisa wa pcb au ofis zilipo naomba mnijuze
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Napita tu, maana hao unaotafuta watataka kiasi kama hicho...watakudai mafuta ya gari, voucher za simu, makaratasi pamoja na usumbufu wa wewe kutakiwa ukathibitishe polisi ambapo nao watakunanga
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Mpigie Dr Hosea atakupa namba ya kumpigia mhusika::0764888000
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pia PCCB wana ofisi Magomeni Mapipa nyuma ya kituo cha mabasi yaendayo Ubungo.
     
  5. isaya clement

    isaya clement Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana piga 113 utawapata na wata kuuelekeza walipo
     
Loading...