Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamenikuta leo! Exim bank.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, Jan 21, 2012.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    Jamani leo nilienda
    bank kuweka vijisenti
    mbuzi vyangu pale exim tawi la ubungo,
    nilipigwa butwaa kukuta account yangu
    imefungwa eti ilikuwa
    haitumiki wakt mara ya mwisho kuweka
    vijisent vyangu ni tarehe 9.01.2012! Pale buguruni,nimeshindwa
    kuwaelewa hawa kuchkuch wameniibia
    ama wana mpango gan na mie,upuuzi gan huu
    majuz nimekuta
    wamenikata karibu 8000 ! Na sielewi kwanini zilikatwa,
    leo imefungwa kabisa
    na sijawah toa hela
    kwa muda wa karibia
    miez 6 naweka tu..
    Hivi naweza ishtaki hii bank? Msaada plz
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Hamia CRDB baada ya hiyo a/c kufunguliwa!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    pole sana .. inawezekana kabisa kuishitaki .watanzania sijui kwa nini tunaendekeza uzembe makazini au tuuite wizi sijui
     
  4. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujamsaidia katika tatizo alilonalo.

    Wataalamu watakusaidia soon.
     
  5. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Terms and conditions unazifahamu lakini au uli-sign tu? unasema hujawahi withdraw kwa miezi 6 labda ndio tatizo
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Hapa wenye majibu sahihi ni Exim Bank, sisi wengine tunabahatisha tu! Kwa mfano CRDB wanakata TSh 5,000 kwa mwaka ili kulipia ATM Card! Probably Exim wanakata 8,000! Hilo la kufungiwa labda wamepokea ripoti mbaya kuhusu hiyo account! Anyway, kama nilivyosema, hakuna "mtaalam" atakayekuwa na majibu sahihi kuipita Benki ya Exim!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    ajabu sasa hao customer care
    eti na wao hawajui kwanini akaunt imefungwa
    nilichukia sana, nikaja
    home kulala tangu sa 6 ndo naamka sa hizi
    akili kidogo imepunguza
    maumiv nasubiri j3,
    ntahamisha vijisenti vyangu bora nivitie
    kwenye kibubu! Yaani imenibidi ile senti niitupie hapo m pesa mpaka j3
    maana kwa hasira zile
    karibu niingie makalio bar nkazigide
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    thanks nasubiri
    wamenistress vibaya
    sana leo! Nikatumia
    gharama ambazo hazkustahili, halaf majibu ya customer care hata mtoto wa shule ya kata ana nafuu,fools
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    ni wajibu wao kunialart
    na kunijuza hizo terms zao ukifika pale lets say ni mtu wa elim ta kawaida tu unakuta liform limeandikwa madubwana ya ajabu ajabu, unaambiwa ucopy na kupaste yes no na blablabla,,kama umekusanya hela zako za viazi mbatata huko unajiwekea tu mwisho wa siku ndo ujinga huu!
    Kwan sim email na adress zetu wanachukuaga za nini?kwaninihawakuninotfy?
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda moja kwa head office, matawini watakuyeyusha aisee
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    aisee wale jamaa wa customer care pale ubungo hawajielewi!
    Mara ya kwanza nilikatwa hela nikauliza why wakanambia hata wao hawajui!
    Leo nauliza wananambia
    labda haikatumika
    bahati nzuri nlikuwa na zile slip ninazowekeaga hela
    walipoziona wakaanza kujiumauma!
    Ratiba yangu kazini ni tight kinoma
    af afya yangu hairuhusu
    kuhangaishwa na ndo mana nimefikiria kwanini bank kama hii isishtakiwe! Pambav zao
     
  12. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kweli aisee..Exim kipindi kile walikuwa wanasema ili ujiunge lazima uwe mfanyakazi au mwanafunzi (kama sio mhindii nafkiri), nenda exim tower watakusaidia ila fidia ya usumbufu inji hii sijuii..
     
  13. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kama utakua deposit slips itasaidia sana hiyo j3 utakapoenda kuwaona. Pia kama slip zao zinaonyesha balance itakua mswano zaidi au any document kama statement nk itakusaidia kuwa na grounds za kuwabana vinginevyo wasijekua wamechakachua si unajua maadili ya kazi vijana wa leo yamepungua sana, tamaa ya maisha kijana akipata ajira tu, tena benki atataka asafishe nyota kuwa mambo swafi, usijekuta wameona hujaigusagusa wakahisi ni muhanga wa mafuriko wameenda kuvuta Opal. Pole dear!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    Opal wkt mwenyewe soli za viatu zimeisha
    upande!
    Ntaenda lakini nisipopewa maelezo ya kutosha nahamishia
    hela zangu kwenye kibubu!yaani hela yangu naipata kwa tabu af inletee shida
    aghrrrrr
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    pole, nilikuwa na mpango wa kwenda kufungua akaunti hapo nimeahirisha. Acha hela zangu ziendelee kukaa chini ya godoro,hakuna withdrawal charges!
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi naona ni uwizi huo wa mchana pili, they real donno what they're doing. Ukiwa na tatizo kama hilo normally you should refer to your branch then if not you can take the issue up. Usinyamaze bwana, its shame customer service they do no have answer for this, just guess work!
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    heheheheee my god
    chini ya godoro
    tengeneza kibubu bwana
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    ninyamazee wakati
    that account is my life! Sina nyngne nilishidwa kufwatilia
    jana sbb nilifika pale ubungo mida ya sa 5 na since ilikuwa j.mos
    sa 6 wanafunga, j4
    nadhani watanipa na lunch palepale
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yap,CRDB ndo maneno yote mkuu.
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huduma za bank Tanzania bado mbovu sana, najisikia afadhali kidogo kwa sasa nimehamia FNB nimefurahiwa na huduma zao, CRDB walishanikorofisha na ushamba wao. Customer care za Bank ni bure tu ni wapumbavu hawana majibu ya kutosheleza wapo wapo tu halafu wajeuri utafikiri hiyo huduma wamelazimishwa na hawalipwi, kumbe wanalipwa. Ushauri wangu mkuu ni bora hangaika na hakikisha unapate hivyo vijisenti vyako na ukivipata tu toa vyote na funga account katafute bank unayoona huduma zao ni nzuri, achana na hizo Bank uchwara.
     
Loading...