Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamenikuta jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Budodi12, Aug 14, 2011.

  1. B

    Budodi12 Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna mdada ambaye nimetokea kumpenda sana, at first hakuonekana kuniaccept akanishauri kusaka girl friend.
    Niliufuata ushauri wake na kweli nakabahatika kumnasa mdada mwingine. Cha ajabu huyu mdada sikumpenda ila nilimtamani tu.
    Nilimfahamisha yote hayo huyu mdada ambaye nilimpenda sana. Baada ya kumfahamisha hayo ndipo akanijibu 'I LOVE YOU TOO'
    ni kweli alionekana kunipenda sana na nikachukua uamuzi wa kumtosa yule mdada niliye mtamani.
    Ni miezi minne sasa imepita!
    Siku moja nilichukuwa simu yake nikakuta jina ka save 'MY WANGU'. Niliexpect pengine ingekuwa namba yangu lakini haikuwa hivyo. Sikumuambia kitu chochote kuhusiana na hiyo namba.
    Siku hizi kila ninapompigia simu anadai yuko bize au sometime anazima simu kabisa. Ninapomtext hata harespond, NO Missed call no SMS!
    Naombeni ushauri ndugu zangu...
     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chapa lapa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli!!

    Sasa wewe mtu anakwambia utafute mtu mwingine alafu ukishampata ndo anakwambia anakupenda unamuelewaje?!

    Anapenda kucheza na hisia za watu wengine...pengine ndio starehe yake.Ondoke na usiangalie nyuma!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....unakumbuka umri gani ulifunzwa a, e, i, o, u?
    Uliwahi kuimba 'baa baa black sheep?'..."umesoma" lakini hujaelimika!

    [​IMG]
    ...chaguo ni lako, ubakie kondoo wa kafara au wa sadaka,...ni weye unavyojithaminisha.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Uliambiwa tangu mwanzo kuwa haupendwi we ukajidai una upendo wa dhati......haya sasa, hata nafasi yako ya reserve amekudisqualify!!! Ukitaka vumilia ili ubaki kuwa mshika pembe mzee wa kumwagwa na kumiminwa!!
     
  6. B

    Budodi12 Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  7. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    unauliza majibu! Kusoma hujui hata picha huoni! Subiri hapo hapo!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hiyo inaitwa blessing in disguise...

    una close the chapter...
    unaanza upya.....
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    umeacha mbachao wewe .... aka umetema big g kwa karanga tena karanga za kuonjeshwa
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi inakuwa hivyo..wanaume mmezidi kudanganya kina dada..alitaka aone pumzi zako..

    Kosa kubwa ..huna msimamo

    First choice is always right


    Nadhani alikuonea huruma..ningekuwa mimi ningekupiga kiibuti kwa kosa la kutokuwa na msimamo..


    Hayo ni mawazo yako na wala si yake.. ulitakiwa kujua hilo..

    Siyo mingi ati..watu tulifukuza swala miaka..


    .. Ulifanya vizuri.. ni tabia mbaya kuhisi jambo usilojijua..

    Kipindi cha mpito na kusaga meno..lakini kipindi kizuri cha kujua pumba na mchele



    Tafuta ukweli toka kwake.. Keep it at low profile..inawezekana ni wako..lakini pia inawezekana sio wako..usichukue jazba..wanawake wako makini na wanajua wanafanya nini..Kama ameamua anakupiga kibuti basi atakwambia ila fanya kila njia muweke kwenye kona akuambie ukweli na ufunge kitabu ...ukiwa na jazba hatokwambia&#8230; kama anataka kula hela zako..hatokwambia..yaani atakula hela zako na siku moja atakupiga kibuti..
    Tumia busara upate jibu la ndio au hapana yaani kibuti ili kuokoa hela zako..usilazimishe penzi..lakini tafuta ukweli..labda bado anakupenda..
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mfate yule uliyemtamani, umemtosa mdada wa watu baada ya kumwambia unampenda, Mungu kakurudishia kofi, rudi kule, au tulia subiria utapata mwingine
     
  12. B

    Budodi12 Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    @TULIZO<br />
    Tafuta ukweli toka kwake.. Keep it at low profile..inawezekana ni wako..lakini pia inawezekana sio wako..usichukue jazba..wanawake wako makini na wanajua wanafanya nini..Kama ameamua anakupiga kibuti basi atakwambia ila fanya kila njia muweke kwenye kona akuambie ukweli na ufunge kitabu ...ukiwa na jazba hatokwambia&#8230; kama anataka kula hela zako..hatokwambia..yaani atakula hela zako na siku moja atakupiga kibuti.. &lt;br /&gt;<br />
    Tumia busara upate jibu la ndio au hapana yaani kibuti ili kuokoa hela zako..usilazimishe penzi..lakini tafuta ukweli..labda bado anakupenda..[/QUOTE]&lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;

    USHAURI WAKO NITAUZINGATIA!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kula kona.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Second husband
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hivi wewe na flora msoffe ni ndugu?
     
  16. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chapa lapa dogo.... My wangu wake keshabana tight
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akufukuzae hakwambii toka,
    kama unajua kusoma harama za nyakati kwa sasa ndo mida yake
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mapenzi hayana formulae.. IMO ni kua huyo mdada hajielewi ni nini anataka... na inaonesha kuna mtu (mpenzi wake) anaechukua nafasi kubwa katika maisha yake - ambae anaweza akawa anamhitaji kuliko hata huko kumpenda... Na maisha ya sasa kwa walio wengi ime prove kua kupenda peke yake sio kigezo pekee cha kua/kukubaliana kuingia katika mahusiano na mtu......

    Nimependa saana post ya Tulizo hasa pa kusema tafuta ukweli toka kwake (mdada...)... Pole saana na hio heartbreak....
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Akufukuzae akwambii toka.
     
  20. B

    Budodi12 Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
    but why asingeniweka wazi mapema.
    Honestly kabla sija find out hili nilikuwa nikiamini kweli ananipenda coz alikuwa very positive na alicommit hana mwingine zaidi yangu!
     
Loading...