Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YAMENIKUTA ATM ZA NMB nifanyeje

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by 3squere, Mar 18, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Npo hapa mlimani chuo kwenye atm za nmb nilikuwa nikitoa pesa kwa pesa fasta cha kushangaza ni umeme kukatika wakati uduma inamalizikia na peza zilikuwa bado asjatoka msahada wakuu
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah!pole sana sijui itakuweje.
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama kuna yeyote anaejua bahada ya umeme kurudi ni nn kitokea hile pesa itatoka au huduma itasimamishwa?
     
  4. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu, ila cha kufanya kesho siku ya kazi wahi mapema katika tawi la benki husika ukawakilishe hilo tatizo lako
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    umeme umerudi wametoa blank receipt which means pesa bado ipo kijana
     
  6. M

    Malolella JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rudia kutoa kama umeme umerudi au nenda atm nyingine ukatoe.
     
  7. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo hapa muda huu,pesa zimetoka nimekuchukulia!
     
  8. m

    mwanasubi Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucjal hudma ilikua bdo haija malzka so pesa ako ipo subil umeme ulud na ukatoe
     
  9. M

    Monet New Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulipoondoka umeme ulirudi nikaichukua hela yako fasta!
     
  10. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    angalia salio kwanza halafu nenda tawi la nmb
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mla huliwa..uko tayari?
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ATM zimeunganishwa na UPS/backup hivyo huwa ni suala la muda mfupi.labda kama ni network problem
    hata hivyo net ikikata system itatoa catd na kukuambia muamala haukukamilika
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hakuna mashime ya dharura? kama hazijatoka, basi usihofu, kuna kipindi unakuta kabisa inahesabu na unapewa rist lakini pesa hakuna, ukihama hapo ukaenda sehemu nyingine unakuta balance yako haijapungua kitu
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    cyber crime at wark, utapatikana kwa kuchukua pesa zisizo zako. Mwizi we
     
Loading...