Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamempata yapi Suleiman Kova?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bdo, Aug 24, 2012.

  1. b

    bdo JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,138
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kabla na baada ya tukio la kutekwa na kujeruhiwa vibaya kwa Dr.Ulimboka, hapo usiku wa kuamkia June 27 mwaka huu na hata baada ya tukio hilo, tuliweza kusikia matamko na kauli mbalimbali kutoka katika makundi na watu tofauti, kama vile, viongozi wa serikali, dini,vyama vya siasa, wanasiasa,n.k akiwemo Kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Kamanda Suleiman Kova. Jambo ambalo halipingiki ni kuwa mbali na tukio la Dr.Ulimboka na hata kabla ya tukio hilo, Kamanda wa Kanda (Dar) ndg. Suleiman Kova alikuwa akisikika sana katika vyombo vya habari, akiwa anatoa taarifa mbalimbali za hali ya usalama katika eneo lake la kazi, ingawa tukio la Dr.Ulimboka lilimfanya Kamanda Kova kuwa maarufu (afahamike)zaidi ya alivyokuwa hapo awali.

    Ila ni kipindi kirefu sasa, kamanda huyu amekuwa kimya sana, haonekani na wala hasikiki kwenye vyombo vya habari kama ilivyokuwa kawaida yake? Je ni mambo gani yamempata Kamanda Kova, amekwenda masomoni kuongeza ujuzi? Anaumwa? (ninampa pole), Amestaafu? yupo likizo amesafiri? amehamishwa? ama cheo chake kimefutwa?Tafadhali mwenye habari na Kamanda wetu atujuze.
     
  2. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ana fanya meditation maana amebaini kuwa watz wamegundua kuwa kati ya maneno yake kumi, nane ni ya uongo. Hivyo ameenda kujipanga ili akirudi aweze kuwa mpya.
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sugu alimuambia filamu yake wananchi bado hawaielewa arudi tena studio akarekodi upya, ndio yupo studio anarekodi upya filamu yake khs ulimboka.
     
  4. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alikuwa kwenye mfungo wa ramadhani hivyo aliachana na mambo ya dunia
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    bado anatafuta location,
     
  6. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anajaribu kusoma upya scripts ya picha ili aweze kurudi studio kutengeneza ile movie upya kwani stelling(DR) kagoma kufa na Mulundi nae ni insane kwa hiyo hawezi kushitakiwa kwa hiyo Producer Kova ana-re-write scripts upya.Soon he will be back with new story lines sasa hatujui kama DR atakubali kucheza hii movie tena lakini huenda wanataka wamlipe hela nzuri zaidi kwani anaendelea kuishi
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani sita anamaliza lini?
     
  8. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wiki ijayo
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ..............asante sana ndugu msemaji wa kamanda
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Si walisema angeongea leo na press? Da inaonekana hajaongea maana ungekuta imeshatua hapa? Ataongea lipi tumuelewe?
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu huku kwetu rombo hakuna anayemwamini tena sijui huko mjini dar kama mnamwamini???

    Ngoja niagize mbege huku nikingoja part 2 ya filamu
     
  12. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani hajaongea na media leo km alivyoahidi?
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Nasikia yuko visual lab anamalizia kilke part 2. Ila inasemekana ni kazi sana kuitengeneza kwani mmiliki wa visual lab anahoji maswali mengi na hataki kuja kuchafuliwa km alivyochafuliwa mtumishi wa mungu ila ameahidiwa mkono wa maana zaidi ya ule aliochukua zitto kutoka ccm
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Kova anakikimbia kivuli chake mwenyewe
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280
    mimi nafikiri yote kumi ni ya uongo, Kova hajawahi kusema neno la ukweli hata moja!
     
  16. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The Kova, jamaa hajatulia huyo na sidhani kama uwezo wake darasani ulikuwa vpi! Au kama ilivyo kwa mapoliccm, elimu ya kutafuta, ukiwauliza vyeti wachache sana wataleta. Ukiwa na watu kumi kama Kova, ujue inch inauzwa.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Can we stop talkin about these thugs
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mwacheni atubu madhambi yake ya Udanganyifu kisha atarejea kazini kufuata Maovu wanayotaka Magamba... haya Maisha kuna watu watajuta kwa mwenyezi Mungu siku ya Kiama
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kova uongo haukubaliki hata baada ya ramadhan kupita.umetegea imepita ndo unataka kupiga nyundo ukweli?itakutafuna mpk mwisho
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nazani atakuwa anajitathmini maana ni aibu na fedhaha kuupika uongo juu ya kitu ambacho watu wana taarifa nacho
    ata kama ameambiwa aseme na wakubwa!
     
Loading...