Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamemkuta, anaomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAGISAC, Jan 27, 2012.

  1. M

    MAGISAC Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF. Nina rafiki yangu na ni jirani yangu wa karibu ambaye katika story mara nyingi alipenda kumsifia mumewe kuwa ni mwaminifu kupita kiasi hawezi kumcheat. Kumbe inaonekana jamaa alikuwa na mazoea ya kutoka nje lakini alikuwa anazingatia vigezo na masharti ya kuwa na nyumba ndogo. Jana ikatokea km bahati mbaya jirani akawa anachezea simu ya mumewe mara akaingia katika inbox na kukutana na sms za mapenzi toka kwa hawala kuwa anamshukuru kwa penzi tamu alilompa kwenda kwenye sent item akakumbana na jibu la mumewe kuwa hiyo ilikuwa cha mtoto ngoja wakutane tena. Bibie akatoka amepanic na kuja kwangu huku analia anaomba ushauri afanye nini. Nimeamua kuwashirikisha ili walau nipate mawazo yenu nijue nimshauri nini kwa sababu hajajiunga JF.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kapata alichokua anakitafuta.. Mwambie ameze Kama tamu Kama chungu ateme...na akome kupekura simu ya mumewe..
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    kwani yeye alidhani kufunga ndoa ndio kupewa hati miliki ya mtu mwingine?

    a grow up aache kulia lia.
     
  4. M

    MAGISAC Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asiwe huru kusoma si ni ya mumewe?
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe una nyumba ndogo ngapi?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utamsaidia nini hapo.

    Mwambie ajifunze kufanya maamuzi magumu inapohitajika.
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mshauri kwanza ajiunge JF, then ndio nitoe ushauri kwa mhusika.....!
     
  8. M

    MAGISAC Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako kwa sasa ni muhimu zaidi lakini nitamsahuri pia ajiunge
     
  9. M

    MAGISAC Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri wako umefika huo.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kua uyaone, mwambie hilo tu..Halafu huyo jamaa hakuzaliwa kwa ajili yake tu!
     
  11. M

    MAGISAC Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume kama hawa ukishika tu simu yake waweza ambulia kipigo
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwambie hayo niyakawaida sana,atazoea tu
     
  13. M

    MAGISAC Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu jaribu kuvaa uhusika kidogo. So kwako mume kucheat ni jambo la kawaida?
     
  14. M

    MAGISAC Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru dada, kwa hiyo aendelee kuvumilia asifanye lolote kwa kuwa ni kawaida?
     
  15. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoa ni ya muda gani?,kupanic ni kawaida atatulia, kwa sasa usitoe ushauri wowote kwa sababu there's nothing you can do about it hayo mambo ni yao wawili na mumewe, baada ya muda kidogo yeye mwenyewe atapata jibu aendeshe vipi ndoa yake. Hebu fikiria kama mko kwenye ndoa miaka ishirini,anything is bound to happen! Mara nyingi tunajiwekea nadhiri ngumu wakati tunaolewa kwamba mume hatanicheat na kila wakati tunaishi kwa kuhakikisha hilo halitokei lakini bahati mbaya sana sio reality ya maisha haya!
     
  16. M

    MAGISAC Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye mwenyewe anajuta kusoma na hakuwa na mazoea hayo ndo maana mumewe hakuwa makini kuzifuta kama wengi wafanyavyo.
     
  17. segere

    segere JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..atulie tu aongee vyema na mmewe huku akitafuta wapi palipata nyufa na apazibe,hawala ni kiumbe asiye na haki ingawa ni mwerevu na makini ktk usafi wa mwili,akili na mtundu wa mambo flani..kitu ambacho hata walio kwenye ndoa wanaweza kuwa navyo..nachoogopa ninyi wamama wa leo umekosa kabisa nafasi za ku-update ufahamu wenu juu ya maisha na mahusiano,kiasi mwafanya studio zenu zikose mvuto,acheni usanturi/kunenepa bila mpangilio,ongezeni kiu ya kuyaboresha maisha yenu kila ki2 kitakuwa pouwa..
    Angalizo: YALIYOMKUTA NI YA KAWAIDA SANA HUKU NJE TUKO SIYE AMBAO TUNAUMIZA ZAIDI KO ASIJARIBU KUJA ASIJE OMBA SUB NA PIPO ZA AHERA BURE..
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwambie atafute kidume cha mbegu akigawie na yeye ili ngoma iwe draw
     
  19. M

    MAGISAC Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nshukuru kwa busara na maoni yako. Ndoa ina miaka minne.
     
  20. M

    MAGISAC Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni jino kwa jino au siyo?
     
Loading...