Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yameishia wapi???

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Nov 8, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    Mchungaji Mstaafu Ambilikile Masapile akimpa dawa Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera na Uratibu) William Lukuvi na Rosemary Nyerere baada ya Lukuvi kumaliza kuukagua mtu unaozalisha dawa hiyo.
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mchungaji Mstaafu Mwaisapile akipokea zawadi ya simu ya Mkononi kutoka airtel. anayemkabidhi ni meneja wa biashara wa Airtel Mkoa wa Arusha, Paschal Bikomagu. Kulia DC wa Ngorongoro, Mh. Elias Lala Wawi
    [​IMG]
    Mkuu wa wilaya ya Ngorongoro, Bw Elias Wawa Lali (katikati), Diwani wa Kata ya Samunge, Bw Jackson Sandea (kulia), Meneja Biashara wa Airtel mkoa wa Arusha, Paschal Bikomagu[​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yameishia yalipoanzia
     
  3. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hatahaijulikani!! watanzania ni noma
     
  4. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayajaisha!!!!!!!!!!!!! Bado yanaendelea.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thethethet!!wamehamia kwa CAMEROON!!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ilikuwa dawa ya kuwafanya wawe legelege
    ndo maana mambo hayaendi
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Moshi wa Mwenge nao unamalizia kwa kuwafanya mazezeta wa kifikra ili rasilimali za Taifa ziondoke mchana kweupeee huku tukitazama, tukijitahidi sana tuna andamana kisha tunarudi nyumbani!
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yAANI TUISHIE KUWAZA "U-CAMERON"
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno!
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Nguvu ya Soda Pespi kola.........
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yalikuwa ya zamani hizo za ujing.................
     
Loading...