Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamebaki Masaa Je, Utabiri wa Sheikh Yahaya Utatimia?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by payuka, Oct 30, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wandugu yamebaki masaa Kabla ya Kuifikia siku ya uchaguzi, ni saa sita na dakika moja usiku wa leo kama Mwenyezi Mungu akipenda tutakuwa tumeifikia hiyo siku!

    Bado ninashaulu ya kujua kama ni kweli Huyo mgombea mwenye nguvu zaidi za kumpinga kikwete katika kinyang'anyiro cha Urais yuko mbioni Kufa au la.

    Na je, lisipotokea alilotabiri huyu mzee itakuwaje katika biashara zake ambazo kimsingi zinategemea TRUST ya watu?
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wakazi wa Dar wanasema kama utabiri haukutimia Shehe yahaya atahitajika kwa ajili ya kupigwa mawe mapa mauti yamkute ,na hivyo ajue kuwa ushirikina hauna nafasi hapa Tz ,hawa ndio wanaotabiri uwongo wa kupata utajiri kwa kuuwa maalbino ,huyu ni adui mkubwa sana anapozidiwa anasema hafanyi uchawi.
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapana watu hawatakiwi kuwa na jazba namna hiyo, utabiri usipotimia aibu atakayoipata itakuwa ni fundisho tosha?
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,400
    Trophy Points: 280
    Maskini wee, wala mie sina hata comment, si alikua anatafuta wateja tu, ilikua ni namna ya advertisement apate wateja msimu huu wa uchaguzi, nililisema wazi hili
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    lakini huyu mzee nayhisi kuna jambo fulani atakuwa analijua, sababu najiuliza amepata wapi confidence ya kusema uchaguzi utaahirishwa kutokana na kifo cha mgombea fulani?

    Je, Kuna njama zozote za mauaji anazozijua? HIli si jambo la kupuuzia, huenda huyu mzee kuna jambo analijua limepangwa " Conspiracy".
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu si mtabiri,ni mropokaji mashuhuri wa Tanzania!!!!
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    kwani huyo mnajimu alisema mgombea mwenza gharib bilal ndiye atakayekufa?

    mkuu utakuwa umemnukuu vibaya huyo mganga.

     
  8. A

    Abraham Lincon Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la kwanza lazima watu wajue kwamba shehe Yahya sio Mungu na kwamba neno lake katu siyo sheria. Tusiamini maneno yake kwani yana nia ya kupotosha jamii. Alisema mgombea wa CCM atashinda na mpinzani wake atafariki lakini hivi karibuni amedaiwa kusema uchaguzi kutofanyika mwaka huu! Sasa sijui ni kwa njia ipi mgombea wa CCM atashinda iwapo hakuna uchaguzi? Lengo la CCM na shehe Yahya ni kuwavuruga wapiga kura kisaikolojia. Nawaomba wa'Tanzania' wote wa imani zote kumpinga huyu shetani kwa nguvu zote. Ombea uchaguzi wa Tanzania, jitokeze kapige kura hapo J2. Mungu ibariki Tanzania, Mungu bariki uchaguzi Tanzania.
     
  9. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Huenda labla MAUTI yatamkuta JK, leo pale Jangwani let us wait!!!!!

    Binafsi sina hofu kwani Dr wa ukweli analindwa na Damu ya Kristo.
     
Loading...