Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YALIYOWAKUTA CHADEMA ARUSHA KATIKA VIDEO ona mateso ya polisi yasiyosababu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmzalendo, Mar 6, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA ULIKUA UJAPATA KUONA YALIYO TOKEA HUKO ARUSHA KATIKA VIDEO UNAWEZA KUJIONEA MWENYEWE NA KUPIMA KWA UTASHI WAKO KAMA POLISI NI WALINADA AMANI AU NI VIBARAKA WA CCM NA KIKWETE POLISI WANAWEZA KUFANYACHOTE CCM WANACHOSEMA NA KILE AMBACHO CCM HAWAKITAKI KINAKUA SHERIA NA UKIKIPINGA UNANAKUTA NA DOLA

    www.lifeofmshaba.com: YALIYOTOKEA ARUSHA KATIKA VIDEO
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Dah!Ahsante mkuu,machozi yamenitoka!
     
  3. G

    Gek.com Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv jamani hii hali yakuonewa na police hadi lini?
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Inatia huruma sana,

    Yaani Jeshi la Polisi siyo kwa ajili ya kulinda Raia bali ni kwa ajili ya kuua raia.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...