Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyotokea Kwa Silinde Ni noma sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jun 29, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni juzi tu nimepita hapo Tunduma Jimbo la ndugu yangu Silinde.
    Nilipokuwa hapo kutoka nchi Jirani nikakaa pale mtaani kwetu kwa muda theni nikaendelea na Safari yangu.

    Nilisikia kwamba pale Tunduma kuna jamaa alikua anabadilisha watu kuwa N`gome na kisha kuwapeleka Machinjioni baada ya Siku tatu.

    Game yenyewe inasemekana ilikuwa inafanyika hivi,

    Jamaaa alikuwa anadondosha elfu kumi za noti,
    Ukiokota tu,
    Unabadilika na kuwa n`gome na baadae kutoweka katika hali isiyo ya kawaida!.

    Nilijaribu kuwa mkaidi sana ila baadae tena nipo kanisani nikasikia story hiyo hiyo. then nikasema huenda ikawa kweli.

    Ila huyo jamaa inasemekana kakamatwa na polisi.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!hearsay!!
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Def natelly
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha kuamini mambo ya kusadikika
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ungeandika yaliyotokea Tunduma post isingesomwa?wewe bwana
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hajawandondoshea noti hao polisi waliomkamata ili nao awageuze ng'ombe?
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sawa nimekusikia mkuu ila kuna kitu umeropoka!
     
Loading...