Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyotokea goms yalipangwa ndo maana wao(wanajeshi) hawajafa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by regam, Feb 18, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mabomu goms yalipangwa
    Kuna nyeti (msiniulize source) kwamba mabomu yaliyolipuka ilikuwa planned! Inasemekana kwamba baada ya ile ripoti ya mbagala, ilionekana kuna mabomu mengi yako pale lugalo ambayo yalikuwa yanakaribia kulipuka. Hivyo yalihamishiwa gongolamboto na kuwekwa kwenye underground storage.
    Kilichokuwa kinafuata ilikuwa ni kutafuta namna ya kuya detonate ambapo wanasema gharama ya kuyalipua (utaalamu) ni kubwa mno. Inavyosemekana ni kwamba hiyo underground storage ina system fulani ya vents(fan) zinazoendeshwa na umeme. Sasa nasikia tangu majuzi umeme ulikatika Goms ni hivyo kusababisha joto kali liliyofanya hayo mabomu kuonyesha dalili ya kulipuka.
    Habari hiyo inaongeza kuwa kuna kikosi maalumu kilikwenda kutaka kuyachambua yaliyokuwa na dalili za kulipuka lakini muda ulikuwa umewatupa mkono. Kwa hiyo kuna uwezekano wajeshi wengi tuu wamekufa. Kama mtakumbuka, leo mkwere alikwenda eneo la tukio kwa sababu alikuwa na uhakika wa usalama kwamba hakuna yaliyosalia. Na kama wale walioshuhudia jana yalipokuwa yanalipukaan yalikuwa yanaelekea pande mbili yaani kisarawe na uelekeo wa baharini.
    Kwa hiyo wana jf ukweli ni kwamba hii ishu imetokea ni kwa sababu ya uzembe uliokidhiri kwa sababu kama walijua yanalipuka muda si mrefu yangehamishiwa kambi za mbali badala ya kuyahamishia goms.
    Nawasilisha
     
  2. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!! Mwamnyange na Mwinyi mnangoja nn maofcn mwenu!? QUIT...
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh mimi mtazamo wangu unakuwa tofauti maana haya mambo yameriporiwa kwa issue za kisiasa kuficha mambo fulani
    yapotee vichwani mwa watu sasa hivi kitakachokuwa kinaongelewa ni mabomu mabomu

    Mkwere hana tatizo nimesikiliza hotuba yake leo Asubuhi anakunua meno na kumsifia mwamunyange na mwinyi:A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  4. M

    Mwanakiloko Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..tupe source tafadhali...
     
  5. Amanda

    Amanda Senior Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mgogoro mkubwa kati ya wanajeshi na wakuu wanchi, subirini kuna jingine kubwa zaidi linakuja kama hawatamaliza hiyo tofauti.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Source ni mwenyewe soma hapo juu
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanakufaga wengi tu ila inatangazwa wamekufa wawili au watatu na maiti zao husafirishwa usiku.Niliambiwa na mjeshi wa pale mbagala yaan nilibaki na masikitiko kwa nini wasiweke hili hadharani.
     
  8. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tatizo viongozi hawawajibiki, pili sisi kama watz tunahitaji viongozi wawajibike tu
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    na jk alipewa taarifa na alitakiwa kusaini yahalibiwe lakini hakufanya hivyo.... hotuba yake ya usiku wa manane kwa taifa kuna azimio moja la kumpa pole mwamunyange....!!!!

    ni uzembe uliokithiri mkubwa sana
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "If there is a possibility of several things going wrong, the one that will cause the most damage will be the FIRST to go wrong"
     
  11. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kitu cha kawaida kwa tz ,watawala hawajali wananchi,then dont care hata wakifa,Mungu ibariki tz
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata ukipewa habari za kiinteligensia unataka upewe na source!wewe umepewa habari kama utaiamini au kutoiamini hilo ni juu yako na hasa ukizingatia mtoa hoja aliomba source iwe anonymity mapema kabisa!!
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna barua ilipelekwa kwa jk ili asaini na hayo mabomu yahalibiwe lakini hakufany hivyo............badala yake alienda tanga kula maulid
    kwa hiyo juu ya hili kikwete anahusika kabisa na ndio maana jana alipokuwa kule g'mboto anapewa taarifa kuna wanajeshi walikuwa wanamwangalia jk kwa jicho la ndege........
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nasikia mwinyi hameshasema hajiuzulu ng'o!anasubili nguvu ya umma!!
     
  15. S

    SURNAME Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliaana na mtoa hoja kwa njia moja au nyingine,lakini naomba nisahihishe kuwa ilipangwa ukisoma maelezo yake hakuna sehemu inaonesha ulipangwa,ila inaonesha ni uzembe tena lipo wazi.Baadhi ya vyombo vya habari vimelipoti kuwa joto kali ndio chanzo.Sidhani kama siasa zinaweza kuwa zimehusika maana wapo wanachama wa vyama tofauti na wasio na vyama wamepoteza maisha.
     
  16. G

    Gathii Senior Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulichoandika hapo ni kitu kizito sana,unafahamu lakini?una-source ya kuaminika juu ya hilo..kama huna please usifanye hivyo next time.
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!jamani mnyonge mnyongeni,haki yake mpeni!mkuu naona hii hainiingii akilini hata kidogo!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unatutisha sasa!wanatofautiana kwa lipi?
     
  19. G

    Gathii Senior Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mkuu heading yako sijaielewa inaendana vp na content ya article yako.ulivyoandika (heading) ni kuwa kulipuka kwa mabomu kulipangwa,lakini unaeleza tena kwamba kuna wanajeshi walikwenda kuyachambua lakini muda ulikuwa umewatupa mkono.sasa kama walipanga yalipuke ya nini tena kwenda kuyachambua?na kama walipanga yalipuke how comes tena wanajeshi wenyewe waendelee kushangaa eneo la tukio mpaka wafe?
    Aaah Mkuu hapo embu nyosha statements zako bwana!
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona tunachanganyana vichwa? Soma tena title yako, chief
     
Loading...