Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyotokea Arusha tiba yake ni mass production na si katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by MkamaP, Jan 7, 2011.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wote tunajua yaliyotokea Arusha, sina haja ya kuyaelezea. Binafsi naamini tiba yake ni mass production ya elimu ya juu na si katiba.

    Tatizo hapa, ni mindset ya wananchi. kwa hiyokinachohitajika ni sakoloji ya ku reset mind nayo ni elimu ya juu. Tukiwa na vijana wa elimu ya juu kwa asilimia 80.

    1. Ni vigumu kuwashawishi kuandamana
    2.Polisi watakuwa wa elimu ya juu ambao watakuwa wanahoji maamuzi yao tofauti hawa wa sasa ktk tangazo hili la kazi chini

    "A. Kwa waombaji wenye elimu ya kidato cha nne:
    - Awe amemaliza kidato cha nne kati ya mwaka 2008 na 2010
    na kufaulu angalau kwa kiwango cha daraja la nne, Pointi 28.

    - Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.

    Waombaji wa kundi A na B wenye sifa zilizoainishwa hapo
    juu wanatakiwa kupeleka maombi yao kwa njia ya barua
    kwa Wakuu wa Polisi wa Wilaya (OCD) katika Wilaya wanazoishi."
     
  2. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Yes, I have said.Tatizo si katiba, bali ni mindset. Kumbuka hata Ivory Cost wanakatiba inayosema ukishindwa uchaguzi unaachia ngazi ,lakini Gbagbo kagoma kutoka. Yes, I repeat it again.Katiba sio mwarobaini wa matatizo yetu.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hii ndo nini?
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Bado hujaelewa mkuu,
     
Loading...