Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyotokana na Kikao cha Kamati Kuu ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Dec 4, 2009.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimeona nivema nikawapa majina ya kamati kuu mpya ya CHADEMA ili wale wasioifahamu basi waifahamu.

    1.Freeman Aikael Mbowe -Mwenyekiti
    2.Said Amour Arfi (MB)- M/Mwenyekiti Bara
    3.Said Issa Mohamed- M/mwenyekiti Zanzibar
    4.Dr Wilbrod Peter Slaa- Katibu Mkuu
    5. Zitto Zuberi Kabwe- Naibu Katibu Mkuu Bara
    6.Hamad Mussa Yusuph-Naibu Katibu Mkuu Zanzibar
    6. Edwin Mtei- Mwenyekiti Mstaafu
    7.Bob N Makani- Mwenyekiti Mstaafu
    8.Philemon Ndessamburo(MB)
    9.Mhonga Said Ruhanywa (MB)
    10.Shaban Mambo-Mwenyekiti Umoja wa Madiwani
    11.Lazaro Massai-Mwenyekiti wa Halmashauri Karatu
    12.Philip Shelembi
    13.Susan Lyimo(MB)
    14.Mwanamrisho Abama-Zanzibar
    15.Prof Mwesiga Baregu
    16.Dk Kitilla Mkumbo
    17.Nassor Ally Salim -Zanzibar
    18.Regia Estelatus Mtema- Mjumbe mdogo kuliko wote kwa kuchaguliwa
    19.Shida Salum Bitaliho
    20.Leticia G Mosore-Mwenyekiti -Baraza la Wanawake CHADEMA(BAWACHA)
    21.Susan H Kiwanga
    22.Grace Kiwelu(MB)
    23.Paul Herman Sule- Katibu wa Umoja wa Madiwani
    24.Charles Mwera(MB) na Mwenyekiti wa Halmashauri Tarime
    25.Nyangaki Silungushela- Mwenyekiti Baraza la Wazee CHADEMA
    26.John Mnyika-Mkurugenzi
    27.John Mrema-Mkurugenzi
    28.Benson Kigaila-Mkurugenzi
    29.Msafiri Mtemelwa-Mkurugenzi
    30.Victor P Kimesera-Mkurugenzi

    N.B
    Kwa mujibu wa Katiba ya CHADEMA
    1.Viongozi sita wa mwanzo wanaingia kwa kofia zao
    2.Wenyeviti wastaafu wanaingia kwa kofia zao
    3.Wenyeviti wa halmashauri zinazoongozwa na CHADEMA wanaingia kwa kofia zao
    4.Mwenyekiti na Katibu wa Umoja wa Madiwani wanaingia kwa kofia zao
    5.Wawakilishi watano wa wabunge-wanajichagua miongoni mwa wabunge
    6.Wenyeviti wa Mabaraza ya chama yaani Baraza la Vijana CHADEMA(BAVICHA),Baraza la wazee na Baraza la Wanawake
    7.Wakurugenzi wanaingia kwa kofia zao lakini ni wajumbe wasio na kura.
    8.Waliobaki kwa upande wa wanaume waligombea kupitia baraza kuu-hizi ni nafasi tatu tu Bara na moja Zanzibar
    9.Waliobaki kwa upande wa wanawake waligombea kupitia baraza kuu-nazo ni nafasi tatu tu Bara na moja ni Zanzibar-Kati ya hao watatu wawili ni watu wenye ulemavu yaani Regia Mtema na Shida Salum
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lete habari pia za vyama vingine why CHADEMA tu
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amepata ya CHADEMA, na wewe kama unayo ya NLD iweke hapa, sidhani kama itaondolewa.
     
  4. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Muundo wa hiyo kamati kuu itafikiri unasoma kamati ya CCM.

    Kwanini vyama vya upinzani viige muundo ule ule wa CCM? Ningetegemea hii kamati ingelikuwa na watu wachache sana ambao ndio wangelikuwa vichwa wa CHADEMA.

    Mafanikio mema kamati kuu mpya ya CHADEMA.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nimeleta taarifa hizi kwa kuwa ndio habari nilizonazo na chama pekee kilichoifanya uchaguzi hivi karibuni.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,153
    Trophy Points: 280
    Asante, good composition, inapunguza kidogo ile dhana ya Uchagga Chadema, ila I'm not comfortable kwa Kichwa Wilfred Lwakatare kuachwa nje just as ordinary member, wakati kwenye timu yao ni vichwa kadhaa na makapi kibao!.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ni Habari njema sana .Nangojea kusikia wale wanaosema kwamba Chadema ni kampuni mali ya wachaga . Sasa kamati kuu ni hiyo hebu tuanze sasa .
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Pasco
    Moja Asante kwa maoni mazuri. Kama nilivyoeleza kwenye thread yangu kwamba kuna walioingia kwa kofia zao na kuna waliogombea,Mpaka sasa sijafahamu kama Lwakatare ananafasi yeyote ndani ya CHADEMA itakayomfanya aingie kwa kofia yake kwani hakugombea kwenye uchaguzi uliopita labda alihofia kuwa mgeni ndani ya CHADEMA hivyo kama angegombea ingeleta picha mbaya kisiasa kwake na kwa chama. Pili naomba unifafanulie hapo nilipoweka RED sijakupata.
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    wote ni wachagga hao!!! Du si wanasemaga... Wote wachagga!!...propaganda bwana is another thing...!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    Halima mdee??????????
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nini nafasi ya Chadema Zanzibar?
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sio mjumbe wa Kamati Kuu
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hicho kipengele cha wenyeviti wa halmashauri kinahitaji mabadiliko. Tanzania tuna Halmashauri zaidi ya 100, suppose CHADEMA wakishinda kwenye halmashauri 10 tu kati ya hizo zote, je, wote wataingia kwenye Kamati Kuu kwa kofia zao?

    Kufanya mabadiliko baada ya kuona kuna wenyeviti wengi hiyo ndiyo huwa inapelekea kusabisha migogoro kwenye chama kwa kuwa njia ya kuwapata representatives wa hao wenyeviti inaweza "kuonekana inawapendelea" watu/mtu fulani na kuwaonea wengine. Ni vyema mabadiliko hayo yakafanyika mapema ili kuondoa hiyo notion.
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Samahani labda sikufafanua vizuri.Ni hivi katika kipengele cha wenyeviti wa halmashauri....Inasomeka hivi Wawakilishi watano wa Madiwani,wawili wakiwa ni madiwani wa kawaida na watatu wawe ni wenyeviti wa halmshauri zinazoongozwa na CHADEMA.Wajumbe hawa watachaguliwa na Umoja wa Madiwani wa CHADEMA....Nadhani nimeeleweka vizuri...
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,473
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Chadema ina watu potential wengi, ila mwambieni Mtei akae kimya, Bob makani katulia na ukimya wake unaheshima, akina Baregu poa ila hawezi kujibu mswali magumu!.Kitila naye aache kuwa biased wote wanatakiwa kuwa neutral kabisa , hata kama wana lao it is better to keep silent to let party moving.
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Samahani wakuu nina swali. Kamati kuu ina members thelathini. Je hao wote wana lipwa mshahara na chama? Je members ambao wana vyeo vingine kama ubunge na wao wana mshahara wa kamati kuu?
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Nafasi ya Chadema Zanzibar ni sawa na ile nafasi ya CUF Bara na CCM zanzibar
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwanini wawe hivyo kwani hawana haki?kwanini Mtei awe kimya?Sio kweli kwamba Prof Baregu hawezi kujibu maswali magumu...anyway huo ni mtazamo wako.....Sidhani kama kuna mwanaharakati au mwanasiasa yeyote anayeweza kuwa neutral labda awe anafanya unafiki,kwa vyovyote vile atakuwa na upande tu...Any way Kitilla ni mwezetu humu JF naomba nisimsemee....Ataeleza mwenyewe.
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani wakae kimya au neutral kwa sababu waberoya amesema au kwa sababu ni kiongozi mmoja tu anayetakiwa kuongea chadema (zitto wa dowans)?
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    MwanaFalsa1

    CHADEMA hailipi mishahara viongozi wake mishahara.Si wajumbe wa Kamati Kuu,si Baraza Kuu wala si Mkutano Mkuu isipokuwa hulipwa posho ndogo sana za vikao kwaajili ya kujikimu na nauli. Wabunge na Viongozi Wakuu wale wa Bara hawalipwi hata hizo posho za vikao kwa kuwa wameamua kujitolea ingawa ni haki yao kupata. CHADEMA ni chama chenye mapato kidogo hivyo hakina budi kupunguza matumzi yasiyo ya lazima..Viongozi wote wa CHADEMA katika ngazi zote hakuna anyelipwa mshahara kwa sasa isipokuwa watendaji wa Makao Makuu tu.ndio wanapata posho kidogo za kujikimu kwa mwezi.
     
Loading...