Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyosemwa nyerere day

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KiuyaJibu, Oct 22, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Dear Nyerere:

    Mlima Kilimanjaro upo Kenya,ziwa Nyasa lipo Malawi,tanzanite ni ya Nairobi,Tanesco ni ya Lowasa na rais anaishi airport.

    Zamani ukiongelea kilimo tulikuona kwa vitendo shambani.Siku hizi waheshimiwa wanawekewa red carpet ili wapende miti.

    Hukupenda kuuza sura,hatakuona picha yako na Michael Jackson au Phil Collins, ila prezidaa anajiandaa kupiga picha na Lady Gaga.

    Siku hizi vijana wengi hatutaki kujituma kazini wala kujitolea kujenga Taifa...tunataka utajiri wa haraka tu.

    Vijana wa kiume wazalendo sana.Wanavaa suruali za bluu,kijani,njano na wanavaa za kubana sana ili kubana matumizi ya vitambaa.
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmmhhhh !!! Inatia uchungu,pale mtu na akili zako unapolazimishwa kukubaliana na uwongo.
     
  3. Q

    Quastion mark Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku 2nakoelekea sasa tutakuja kuambiwa hata sisi si watanzania tunapewa nchi nyingne na tanzania ni ya nchi nyngne kwel nyerere angeweza kurud tena tusingekuwa na maisha tunayoishi sasa hv,.viwanda vingefufuliwa na vijana weng wangekuwana ajira na wizi ungepungua kwel WATANZANIA TUNAUZWA..tutamkumbuka sana nyerere.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    haya yanawezekana
     
  5. RAIS WA WALALAHOI

    RAIS WA WALALAHOI Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabadiliko kabla hayawezekana ni muhimu
     
  6. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeipendaje hiyo yenye red?
     
  7. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani,si mmeona na kusikia naibu Waziri wa elimu na mafunzo ya ufundi stadi(Mh.Augustino Mulugo) alipokuwa anahutubia huko Cape Town-South Africa,"Pemba+Zimbabwe=Tanzania ambayo imezaliwa one nineteen sixty four(1-1964).
    Kwa mpango kama huu unategemea nini!Maana anaweza pewa mkataba akausaini na asijue nini madhara yake.
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Napita...
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na mtoto wa rais ndiye mteuzi mkuu wa wakuu wa wilaya, mikoa, ma ded na hata mawaziri ambao wanasema tanganyika iliunganga na zimbabwe kuunza tanzania
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    chini ya kiwete
     
  12. E

    Emaglo Senior Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesahau kusema na ww pia umetekwa na wazungu kwa kupoteza mda kwenye social network
     
Loading...