Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyopata kunenwa na Rev. Chris Mtikila (mwananchi, 27 may 2010)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngwendu, Jan 5, 2011.

  1. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtikila alisema kuwa kuzinduliwa kwa jukwaa hilo ni kuzaliwa kwa tatizo kubwa kwa Rais Jakaya Kikwete na kumtaka ajihadhari, akidai kuwa ajira yake sasa ipo kwenye "danger zone (sehemu ya hatari).”
    Mtikila, ambaye ana ujasiri wa kutoa kauli zisizo na simile, alisema jukwaa hilo ni gharika kubwa kwa Rais Kikwete kwa sababu alizodai kuwa kiongozi huyo wa nchi ni adui mkubwa wa Ukristo.

    “Wakristo nchini tupo milioni 27 hivyo ajira ya JK hivi sasa ipo shakani," alisema.
    Viongozi wa makanisa ambayo yalishirika katika kuunda jukwaa hilo ni pamoja na Baraza la Maaskofu wa Kanisa Katoliki (Tec), Jumuiya ya Makanisa ya Kikristo (CCT) na Umoja wa Makanisa ya Kipentekoste (PCT).

    Haya yote hayana uhusiano na hiki tunachokiona na kukisika sasa hivi?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Jukwaa gani.....?
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Ngwendu nini hiki?
     
  4. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli JK amekosa propagandist, kwa sababu kama nawe umeajiliwa kwa ajili hiyo basi ni kijiwe cha wahuni....ndo umeandika nini hapa?
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana aliwahi hojiwa na George Njogopa - Clouds akasema, "nikitangazwa Rais kuna watu watalala mipakani Rombo, Sirari etc maana wanajua kiama chama kimefika".. Huyu mtanganyika yuko makini sana na ana mchqngo mkubwa sana ktk maendeleo ya sheria za nchi hii - sijui kama Mahakama na Wizara husika ya Sheria walishajiulizaga, na angalau wamtunze kidogo kwa mchango huo!
     
  6. Tulamanya

    Tulamanya Senior Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....pumba tu!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Hakuna kichwa wala miguu....kakae kijiweni km wenzako unywe kahawas ubiri huruma za kikwete
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    crap!!
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Crap-:yield:Bin It!
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hEBU WEKA vizuri unachotaka kutueleza!!!!
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyo. Katumwa!!
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huu ulikuwa ni mkutano wa JUKWAA LA WAKRISTO uliofanyika taraehe tajwa hapo juu. Katika mkutano huo mtikila aligawa waraka wenye kurasa 60 ambao maaskofu na wachungaji/mapadre waliugombania.
    Wala msipate shida ingine kwenye google tu na andika mwananchi, mtikila, jukwaa la wakristo yote haya utayaona.
    swali langu je huu tunaoelezwa kuwa udini hauna uhusiano na huu mkutano? au hamjaelewa nini wakuu? Asante.
    HAYO NI MANENO YA MTIKILA KWAHIYO HASIRA ZENU PELEKENI KWAKE NI KWANGU.
     
  13. m

    mzambia JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya ngwendu
     
  14. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ccm mbona mlitwambia cuf ni chama cha kidini kipuuzwe leo mnasema chadema ni wadini wapuuzwe je ccm ninyi ni dini gani?
     
  15. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ipo ile kumbukumbu ya Visu na majambia yaliyosemekana ni ya CUF. Sijui yalipelekwa wapi! Ujinga mtupu ktk utendaji wa serikali. Serikali gani inayoweza kuendelea na watendaji wa aina hiyo. Na tena ni wengiiiii!!!
     
Loading...