Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyonikuta Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Jun 12, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nikiwa naendesha kariakoo kaja mwanaume wa makamo hivi namuona makusudi anajigongesha kwenye kioo
    cha gari cha pembeni.

    Mie nikasimama mara anadai nimpeleke hospital kaumia nikamwambia umeumia wapi na gari haikuwa kasi sanasana umegusa kioo .
    Kashupaa nimpeleke hospital au nimpe pesa akatibiwe.

    Nikampa 10,000.00 ili yaishe bwana wee nimeenda kupaki nazunguka kariakoo na kutana naye anadunda swafi kabisa!

    Jamani hali ya uchumi hii itatupeleka pabaya mtu mzima kama yeye nimesikitika sana.
    so ukiwa kariakoo uwe mwangalifu sana.
    Watu wanabuni njia mbalimbali za kujipatia pesa kiurahisi.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hahaha pole mkuu .... Kuna signature ya mdau flani ni one of my Fev inasema hivi "MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO" uwezo wa kubuni njia za kutuingizia kipato ni mdogo sana....
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duhhhhh
    Pole sana
    Laakini ulifanya la maana sana...
    Tenda wema lakini papo hapo
    Usizidi uwezo.
     
  4. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjini shule..
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ni ya mkulima mmojaanaitwa Nyani Ngabu
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...,pole!Hesabu kama sadaka tu!!
     
  7. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaa!!!! Jamani tunaelekea wapi!! Pole sana rafiki yangu hiyo ndo bongo ye2.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    una bahat hajajifanya kafa!
     
  9. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uguuuumu wa maisha jama UNATSHAAAA
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ehhh, ndio yamekuwa hayo siku hizi? ama njaa ni wendawazimu! Tshs 10,000/= nyingi...!
    Kwa mtaji huo utakuta mtu ndio ajira yake hiyo, udhalimu tu!....
    Ungemkomalia na kumtishia mpaka polisi waje, lakini Mob Justice za Bongo aaarrggghh!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa ningetoa zaidi maana polisi wangeingilia kati na raia wema wangegawana gari langu vipande vipande na kuvipeleka mtaa wa lindi.
    Na ratiba yangu ya kariakoo ingeishia pale.

    Nashukuru sana yu mzima!
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza niliingiwa na woga sikutaka kubishana naye sana kwani watu walishaanza kunizunguka
    Huwezi jua inawezekana wana kundi lao.
    Mtu mwenye njaa wakuu si wakucheza naye yuko tayari kufanya chochote.
     
  13. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli maisha magumu...lakini si ni bora angeomba?
    pole mkuu
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh pole sana,haya matapeli siyapendi yanarudisha maendeleo nyuma.
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana... kweli mjini shule!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi ningemshukia na bonge la panga' kudadeki angenitambua.
     
  17. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pole sana
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni sadaka/malipo?Usingempa ingekuaje kama ndio kumfidia hayo maumivu yake?
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haha!! Mbona hii tayari ilishaigizwa na ze comedi? Next time nafikiri akishakukomalia umpeleke hospitali unampakia kwenye gari halafu unampeleka polisi. Ilimradi unauhakika kwamba amejigongesha mwenyewe na hajaumia. Mimi ilinitokea Tandika, jamaa akajigongesha kwenye side mirror na akajifanya ameanguka. Halafu jamaa wengine wakaanza kuja mbele ya gari ili kunizuia nisiondoke, nilichofanya ni kukanyaga mafuta wenyewe wakanipisha barabarani.
     
  20. McEM

    McEM Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,hawa kina joti kwa upande mwengine wanatufundisha kuwa yapo nayatendeka
     
Loading...