Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyonikuta leo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 1, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari dhenu wana grit thinka,leo nikiwa natoka uswazi naelekea kunako riziki nilikutwa na kasheshe c kitoto,nilikuwa ndani ya 5 5 inayofanya safari zake Manzese/Kariakoo nilikuwa nimekaa na dada mmoja Mashallah M/mungu kampa mzuri,mgongo anao yaani cfa zote uzijuazo wewe yeye anazo.

    Basi kufika njia panda ya Kagera bibie akawa anataka kushuka lkn baada ya kujisachi akajiona hana pochi lake la kuwekea mahela,basi kwa kuwa mimi ndiye niliyekuwa nimekaa naye,salaba la lawama likanianguakia mimi,lkn kwa kweli mimi ckumuibia,baada ya zogo la hapa na pale Dereva akaamua kupeleka gari Kituo cha polisi Magomeni,kwa kuwa mimi ni choka mbaya bac hata mavazi yangu nayo ndiyo usiseme,basi Polisi wakaanza kunipiga ili nitoe pesa wakanisachi lkn hawakunikuta na hizo fedha zilizoibiwa.baada ya kipigo cha hapa na pale mara cmu ya yule dada ikaanza kuita na mazungumzo yalikuwa hivi:

    MUME:Mpenzi vp mbona umeacha pochi lako la hela nyumbani sasa utalipaje nauli ya bac?
    MKE:he!pochi nimelisahau nyumbani?bac hapa niko kituo cha polisi cha Magomeni na mtu niliyedhani kaniibia na anakula mkong'oto.
    Yule mwanamke akawaomba polisi waache kunipiga kwasababu cjamuibia ila pochi lake kalisahau nyumbani,basi yule mwanadada mrembo akaja kuniomba msamaha.
    MKE:Samahani kaka yangu kwa yaliyokutokea mie nitakulipa Tsh 100,000 mume wangu akiniletea hela
    MIMI:sitaki wewe umenidhalilisha na polisi kunipiga hivi mie nishachelewa kwenye mitkasi yangu
    MKE:samahani ila ndio nataka nikulipe kwa kukuchelewesha kwenye mitkasi yako nitakulipa 1,000,000/
    MIMI:nikajibu kwa hasira huku naendelea kulia(nimesema sitaki hiyo hela)
    POLISI:dada huyu kijana tumemdhalilisha vya kutosha sababu yako,sasa itabidi umuongeze hela c unamsikia anavyokataa,hiyo 1,000,000/ni ndogo inabidi umuongeze,ngoja niongee nae
    Polisi ikabdi aje kuongea na mimi
    POLISI:Kijana kama unavyoona huyu dada hela anayo na atatoa hela nzuri tu tukimkomalia halafu tukagawana sisi na wewe,sasa sema unataka bei gani ili akulipe
    MIMI:TSh 500 ya nauli ili nirudi nyumbani
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaaaaahhhh!!! Nadhani hapo polisi aliendelea kutoa kipigo kwa hasira..........
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hujatulia broda eeh?...
    Unakataa ng'ombe unapokea simbilisi?
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    500 urudi nyumbani kufanya nini?
    Hah hah
     
  5. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli wewe ni mzalendo, but u can imagine jinsi polisi wetu walivyokuwa na njaa yaani wanataka kula kupitia mgongo wako
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nikajichue na maji moto c unajua vrungu vya polisi kaka vnavyouma
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dah, nimecheka kweli japo nilipaswa kukuonea huruma. Pole mkuu! Ndo ya bongo hayo!
     
  8. g

    gudgirl Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heheeeeeeeeee.pole lakini natamani nikuone na mangeu yako.ila ungepokea tu za kwenda kunua plaster,detol
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu jamaa anajifanya siyo fisadi!
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heee! makubwa!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nitatu100 maji moto na chumvi kupoza mangeu,pia nina salimia kdogo imebakia nyumbani itanisaidia
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwel tena inaonyesha ulipigika ile mbaya na ukala kesi nyngne tena hapo papo
     
  13. g

    gudgirl Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa labda nikuulize kwanini ulikataa?


    ila kama ni kweli ubarikiwe!
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    good man,nchi hii ingekuwa na watu wazuri kama wewe hasa wa jinsia ya kiume tungekuwa mbali....
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    najibu hiyo namba 1,nilikataa sababu sijawahi kuishika hela hiyo ningekuwa chizi baada ya kupewa, pia zipu ingekuwa haifungi tena maana c unajua uswahilini NANILIYU ilivyokuwa bei rahisi hasa ktk vibanda vya gongo na ningekuwa nalewa kila thiku.
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Uzalendo wa hali ya juu....huo kweli heshima ya mtu haiwezi kununulia. Jamaa hapa alionyesha kuwa kwa alichomsababishia huyo dada hata angemlipa kiasi gani cha fedha hakitaweza kumsafisha.Pole sana man
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kiongozi wangu
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Lofa kweli.:A S thumbs_down:
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    april mbaliiiiii
     
  20. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahah kwlei wewe muungwana!
     
Loading...