Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyonikuta leo guest house.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Jun 1, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele,
    Kwa muda mfupi nimekuwa katika mahusiano na binti mmoja ambae ametokea sana kuukonga mtima wangu, baada ya pilika za hapa na pale na vishawishi vya hapa na pale nikafanikiwa kumwingiza katika mitengo yangu na akanasa.
    Yaaliyotokea: Tukiwa guest sita kwa sita nilichomoa condom toka kwa suruali yangu, cha ajabu yule binti baada ya kuiona tu ile packet ya condom alianza kulalamika kuwa aipendi ile aina ya condom na kuanza kunitajia majina kama 10 ya aina za condom alizowahi kuzitumia.
    Nilishikwa na gamzi ya ghafla,mwili mzima ukawa unatoka jasho kwani kwa hisia zangu ni kwamba kama anajua majina mengi ya condom vile basi watu wengi sana watakuwa wamepita kwake.
    Swali, Je umewahi kukutana na msichana/mvulana wa namna hiyo?.
    Je kujua majina mengi/kutumia aina nyingi za condom ni ishara kuwa wewe ni malaya?.

    Pamoja wana-Great thinkers.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Maskini! Ukaona umejitaidi mwenyewe. Pole sana.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    una bahati umekutana na binti sales personnel wa mashirika ya kondom
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu pole, naona hapo hata uume ulishindwa kusimama, kawaida lakini anaonyesha anajali
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,haaa hapana kaka kujua majina meng ya condom sio kama wewe au yeye ni mtu wa kuchakachua sana inawezekana ameyajua kupitia matangazo au kuona kwny maduka ya dawa n.k. Hvyo ilibidi umuulize taratibu wakat unajilia mzigo wako amejuaje? Hongera kwa kuchakachua leo
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebwn kw upande wng mi coni kama suala la kujua kondom ni ishara ya umalaya, condom zinauzwa popote, so usijali huenda aliwahi kusikia kuwa kuna aina ya kondom fulani ni nzuri, na yeye akaamua ku-apply hiyo concept.

    Kaka usijali, hiyo kitu ulitakiwa ule bila wasiwasi.
     
  7. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inawezeka anapiga mzigo PSI uyo usihofu mkuu...
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    si afadhali huyo anajua aina za condoms, mwingine angekuambia mie guest hii siiendi sababu kila siku mshuka meupe tuu twende sinza kule kila mkitoka wanabadirisha mashuka na maji ya moto wanaweka............kazi ni kwako!!!
     
  10. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu yataka ujasiri sana, kwa kuwa ni mara ya kwanza nilistuka sana ila ukubwa jiwe ilibidi nile kwa umakini sana na nimejiapiza sitorudia tena kwake.
     
  11. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuna vitu hata kama unaonyesha unajali sio kiivyo,imagine ingekuwa wewe na hujawahi kusikia kitu kama hicho toka kwa msichana ungejisikiaje?? Ila ukubwa dawa unajikaza kiume na kula mzigo kama kawaida
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anauza duka la madawa
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah,umenifumbua macho mkuu,nitajaribu kumwulizia vizuri ili nijue yeye kazijuaje aina hizo za condom. LOL
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapana ni mfanyakazi wa NGO moja ya hapa jijini.
     
  15. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu, yataka ujasili sana kula hiyo kitu bila wasiwasi ikizingatia ndo kwa mara ya kwnza unasikia. Nway sio mbaya nitajaribu kumchunguza na ninaamini nitapataa majibu toka kwake wapi alijua hayo majina ya condoms
     
  16. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu,angekuwa anafanya kazi PSI nisingekuwa na mashaka nae, ila kwakuwa hafanyi hapo ndo maana nikawa na wasiwasi nae.
     
  17. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mmh! kwa hiyo leo mwepesi sio!??
     
  18. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahaha,mkuu kama ndio mimi lazima nimkimbie kabla hatujafika guest,ningemuacha kona bar baada ya kumdanganya naenda toilet kupiga shortcaller
     
  19. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndo manake mkuu,ila bado nina wasiwasi na afya yangu, vipi yamewahi kukupata kama yaliyonitokea mimi??
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kujua condom siyo kweli ni mtu wa kuchakachuliwa, haya mimi nakuorodhoreshea baadhi ya majina ya condom hapa chini

    • Salama
    • Dume
    • Rough Rider
    • Kama Sutra na nyingine unazijua mwenyewe.
    Siyo haki kumhukumu mtu kutokana na vigezo visivyo na uhakika, kwanza inabidi kumuelewa huyo rafiki yako ni mtu wa aina gani, husianisha na uelewa wake na kujua condom nyingi ni sahihi? Unaweza kupata taabu kumbe kwenye NGO yao hiyo ndiyo kazi inayompa mshahara kwa kuwauliza na kuwaelekeza watu matumizi sahihi ya hiyo kitu.
     
Loading...