Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyompata Rais SamueL Doe Liberia-Iwe Funzo Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 29, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers.

    Just
     
  2. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani unataka kusema kwamba padri atamuua mwanajeshi? kweli wewe great thinker.
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hayo ni mawazo yako tuu, ila ni vizuri kujikumbusha yaliyotokea kwa wenzeti ili na sisi yasitutokee Nancy.

    Sipendi yatokee wala nini ila ni vizuri kuwa yalitokea
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280

    Kwenye red: ni Vizuri kujua kuwa yalitokea halafu tuepukane nayo
     
Loading...