Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YALIYOMPATA mwenzetu BUJIBUJI NA MIJIMAMA YAKE.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Bujibuji kapeleka kulitambuliosha kwao li jimama lililomzidi miaka mitano.
    Jimama lina mtoto mmoja, bujibuji hana mtoto wa kusingiziwa.
    Ndugu wamemkataa kata kata jimama hilo, lakini mwenzetu bujibuji anadai kwamba roho yake hapo imefika, na huyo jimama wanaendana tabia zao zote.
    Binafsi nimemwambia bujibuji ashikilie uzi huohuo ilhali wanapendana kwa dhati.
    Umri wa weanandoa si kipimo cha ndoa kudumu muda mrefu.
    Nyie wenzangu mnamshaurije huyu kaka yetu?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    dogo......utachezea koki sasa hivi
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aendelee tu na jimama lake kinachomata ni mapenzi yao ya kweli
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    HUYO NDIYO MKE MWEMA WAZAZI HAWATAKIWI KUWA NA UAMUZI MKUBWA KATIAKA HILO WAO WAMPATIE MALI AKAISHI NA MWENZIE.



    House and riches are the inheritance of fathers: and a prudent wife is
    from the LORD. - Proverbs 19:14
     
  5. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Ifike mahali tubadilike jamani mwanamke kukuzidi umri si kikwazo cha mapenzi maana kuna wanaume wengine walivyo inabidi wawe na mahusiano na wanawake waliowazidi umri ili waweze kuwaongoza vyema
     
  6. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Bujibuji. Kweli wewe umedata. Limama limekufundisha kazi na ukanogewa na unataka kufanya kweli. Mhhhhhhhhh ngoja nipumue kwanza. Ebo najua huyo atakuwa Miss bantu wa Uhakika.
     
  7. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Bujibuji. Kweli wewe umedata. Limama limekufundisha kazi na ukanogewa na unataka kufanya kweli. Mhhhhhhhhh ngoja nipumue kwanza. Bila shaka litakuwa lijimama la nguvu yaani Miss Bantu wa uhakika.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    kama amenizidi si atakuwa ananipa hata kichapo? Heheh! Bora nioa kadogodogo kuliko lidude hiloo na mchina juu.
     
  9. Djunior

    Djunior Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshauri kinachomata ktk ndoa ni masikilizana na kuheshimiana, umri sio kipimo cha mapenzi. Waendelee lakini kabla ya mahusiano. WAKAPIME.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Kwanini mfikie KUCHAPANA?
    Siku hizi hata wanawake wa kikurya hawataki kupigwa, wanataka maongezi ya amani.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    TOOOOOOUUUUUCHHHHH! dadadadadadeki!!!!!!
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muhimu maelewano,age aint nothing
     
  13. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    jamani hivi hizi stori zina ukweli wowote
     
  14. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumzidi umri na kuwa na mtoto hii si hoja, wangapi wameoa wasichana wabichi, only to realise they are not happy in their marriage, nadharia ya maisha ya ndoa ni pana sana and sometimes you need to compromise some of the thing, bujibuji if you are sure this is what you want, go for it , why not....
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    labda a more mature woman anamfaa mdau so kwake hapo ndo perfect match. nyie wengine itabidi muwakubali tu, japo mna reservations zenu lakinimaish ni yao
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kama hii story ni ya kweli
    basi kila la kheri Bujibuji
    hongera kwa kumpat a mwenza..
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Yan kama movie fulan vile, Bujibuji kimzaa atavuta jiko pale teh!
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaa!!! kaka ni kweli?
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    jamani kina chakubanga mbona mnanisakana hivyooooooo?????
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu mwaga minyuziiii tuje kula beche!!Haujaamia Honolulu??
     
Loading...