Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyomo Yamo?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kitoto Akisa, May 12, 2009.

  1. K

    Kitoto Akisa Member

    #1
    May 12, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo!
    Mimi i mwanachama mpyaaaaaaaaa katika kndi tafadhali nikaribisheni ili nami niweze chagia na kuibua changamoto mpya na kujenga jamii yetu. Wazeyaaaa yaliyomo yamo?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,983
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini.
    Hapa hamna cha mgeni siku ya kwanza wala ya kumi,
    twakukaribisha kwa mikono miwili na kuanzia sasa umeshakuwa mwenyeji.
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2009
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitoto! haya bana dugu, kaa ufuate sharia za huku ufaidike.
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unakaribishwa sana
     
Loading...