Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyomkuta mlokole porini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Feb 18, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    utani: Yaliyomkuta mlokole porini

    Mlokole mmoja alikuwa anafukuzwa na simba porini. Alipojua kuwa hataweza kumwacha simba akamwomba Mungu ili simba yule naye aokoke. Aliamini simba mlokole hatoweza kumla.

    "Baba naomba simba huyu aokoke!"

    Basi akadondoka chini akasikilizia. Kwa kuwa alikuwa na imani simba yule akaokoka kweli. Akamtia kucha za mgongo na kusali.

    "Baba, nakushukuru kwa mlo huu wa mchana........."

    Utani zaidi gonga hapa
    utani: Yaliyomkuta mlokole porini
     
Loading...