Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyomkuta LEMA ARUSHA NI DUA ZA TLP NA MAWAZO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Apr 7, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wengi hapa tz wanadai lema kaachishwa ubunge kwa hila huo ni upande mmoja ni vema tukaangalia na historia ya LEMA katika vyama vya siasa Je alifanya nini TLP mpaka akatoweka na kukimbilia CHADEMA? Kwanza kabisa lema alikuwa mwanachama wa TLP tangu mwaka 2000 ilipofika mwaka 2005 chama cha TLP kikamteua kugombea kiti cha mbunge katika jimbo la Arusha mjini Hatimaye uchaguzi ukafanyika na matokeo yalionyesha kuwa mgombea wa TLP alishinda. Lakini aliyekuwa mgombea wa chama cha mapinduzi ndugu FELIX MREMA Alimhonga lema shiling za kitanzania mil 100 akubali kwamba ameshindwa kwenye uchaguzi na lema akapokea ela na kiti cha ubunge kikarudi ccm Chama cha TLP kupitia mwenyekiti wake waliamua kupinga matokeo hayo wakidai mgombea wao ndiye alishinda ni kweli lakin lema akamaliza ile bila viongoz wake alaf akaenda cdm
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hamuishiwagi hadithi za kutunga! Andika script uwapelekee wasanii wakacheze sinema unaweza pata hela!
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umemaliza ? au hadithi inaendelea ....
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadeki mbona ihi ni kama heading tu mkubwa jitaidi kuweka minofu walau 2pate pa kutafuna
     
  6. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unaumwa ni bora ukatibiwe.
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  8. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa kutupa taarifa njema, umetufumbua macho sasa!
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    what does that have to do with anything going on right now?
     
  11. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    2005 mbunge alikuwa felx mrema au batilda buriani?acha uzushi usio eleweka
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Mkuu usipoteze muda kwa mzushi
     
  13. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli magamba siku hizi mmechanganyikiwa...
     
Loading...