Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri uwanja wa NMC - Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jan 5, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Karibu viongozi wakuu wote wa kitaifa wa CHADEMA wameshawasili Arusha, leo watawaongoza maelfu wa wakazi wa Jiji la Arusha katika kumbukumbu ya mwaka mmoja ya watu waliouawa kikatili na askari polisi, Januari 5, mwaka jana.Maandalizi yameanza hapa uwanjani jeshi la Polisi limetoa baraka zote za mkutano, tutataarifiana kitakachokuwa kinaendelea.
     
  2. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanyeni mpango wa kurusha live.
     
  3. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bravo makamanda kwa kuwaenzi mashujaa waliopotea katika harakati za ukombozi.
     
  4. K

    KIROJO Senior Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza kwa kukumbusha mambo ambayo serikali ya magamba hua ndo inachukulia kwamba watu wameshahau ndo loophole ya kuendeleza ukandamizaji.Chekulia mambo kama Richmond ,sasa la jairo ,luhajo hakuna kitakochofanyika zaidi ya uhuni tu na porojo kibao . Viva CDM
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    EasyFit,
    Viva sana Atown
    Tumetuma uwakilishi wetu toka Kanda ya Ziwa jana saa 11 Jioni wamelala Singida.
    Wapo ktk COASTER kwa sasa wamepita maeneo ya Magugu.
    Pigeni pin, CCeM washakufa
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu kuwakumbuka na kuwaenzi wapigania haki na usawa katika jamii zetu na walifanyalo CHADEMA ni jambo zuri na la busara sana,tuwakumbuke wapigania haki nademokrasia ya kweli kwa vitendo.
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishakufa umekufa hata wakienziwa haina maana ni wastage of time tu sana sana hao viongozi wa kitaifa wanataka wagawane posho tu na kutafuta sifa over..!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haya ndo mambo muhimu ya kukumbukwa kwa chama makini na watu makini.....pamoja sana chadema ...ila kwenye kupokea zile kilo mbili bana mliniangusha sana ..hasa wewe mnyika nimepigwa virugu na polisi kulinda kura zako ujue
     
  9. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Matonya anjua kuandika? da dunia imeisha
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    pamoja sana jamani.Mtuwekee na Picha kwa kila tukio
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    si kwama CUF walivyojibu jana kupitia Mtatiro anayetegemea kuchaguliwa kuwa mwenyekiti wa CUF baada ya Lipumba, kuwa chama chao hakina kumbukumbu za kuwakumbuka waathirika wa mabomu ya mkapa, maana huko ni kuwagombanisha wapemba na wazanzibari, eti huyu nae anaitwa kiongozi wa chama. Tuko pamoja wapambanaji tunawafuatilia
     
  12. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chadema dume la Mbegu
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wawakumbuke kwa vitendo , kwa kuangalia wale waliokuwa wanawategemea na kuwasaidia katika mambo muhimu kama elimu, malazi, matibabu na huduma zingine muhim.
     
  14. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yetu macho na masikio tupate salamu za mwaka MPYA toka kwa Dr. Slaa, tumemmiss sana
     
  15. M

    Malova JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nawatakia kumbukumbu njema
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    wewe nadhani masaburi yako yanawasha
     
  17. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wasiache kuzungumzia impact ya prince riz1 katika uchumi wa tz.
     
  18. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe kweli hiki ni chama cha wapenda sifa! Huu ni upuuzi wa hali ya juu, badala wawahimize wananchi wachape kazi kuondoa umaskini wao kila siku ni mikikutano tena hasa arusha! Naona viongozi wote wa chadma sasa watakuwa matahiira maana kila mahali wanaandamana wote, majimbo mmepewa lakini hakuna dalili yoyote ya maendeleo zaidi ya kuchochea vurugu kila siku. Najua mtanishambulia sana ila ukweli unauma! Acheni watu wafanye kazi hata ninyi mko kazini maana mnalipwa posho sio bure, na watakaohudhuria hio kumbukumbu ni mbumbumbu wa kufikili
     
  19. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni ukweli mtupu hakuna la maana hapo ni kuwapotezea watu mda!
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    inategemeana na falsafa inayokuongoza. Kwa habari ya dini, ukristo wa kweli na ufalme wa Mungu, haina maana ya kuwakumbuka wafu na haiwapunguzii/haiwaongezei lolote kwa Mungu'

    Falsafa ya KISIASA, suala la kuwakumbuka wapambanaji lina umhimu mkubwa sana. Unawakumbuka wapambanaji lakini hapohapo unahamasisha wengine kutokuwa woga wa kudai kile wanachokiamini. Ni kupitia matukio kama hayo, CDM iataongeza wapenzi na wadau kwa kinajali na kukumbuka michango ya wapigania haki.

    VIVI CDM
     
Loading...