Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yaliyojiri nilivyokwenda ukweni kujitambulisha weekendi hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Aug 27, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    basi bwana mtu mzima nikajikusanya kusanya na mshenga kwenda kwao charminglady kujitambulisha kuwa mimi ndo muoaji na ndo muhusika wa ilo tumbo lake, kweli tulipokelewa kwa bashasha watu8 na mkewe measkron kwa kweli mambo yalikwenda poa, na kwa kuwa hali ya tumbo inazidi kuwa tete ikabidi mahari itwaje na mimi wala sikuhitaji kupinga kiasi kilikuwa fair kabisa... nimeacha wanaanza maandalizi ya send off, huku nako tunajipanga kwa harusi....

    so harusi ipo na tumepata baraka za wazee pande zote mbili, msisikilize maneno ya wahuni wasiotutakia mema


    nawakilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ole wake atakayeweka chokochoko....LIWALO NA LITAKUWA!!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii movie yenu ikifika mwisho mtanijulisha...
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,896
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Naona mambo yanaenda sawa!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ulisikia lini ISIDINGO inaisha? siku ukiisikia isidingo imeisha basi jua umeisha wewe !
    Hivi wajua wapo members hapa Isidingo inawazidi umri !
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    BAGAH hahahaaahahaaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,896
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Hilo halina ubishi!
     
  8. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila la kheri mungu awabariki
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    thnx much dady kwa baraka zenu, mimi na my huz to be MtotoSix tunawapenda sana. tunawaahidi ndo yenye furaha na amani kama mlivyotuusia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongereni maharusi watarajiwa. Me ntakuwa mpambaji ukumbi najitolea
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    usijali binti yangu...daddy luvs u so much
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    asante kwa moyo wa kujitolea. naomba uungane na kamati ya mapambo akina cacico na beibe nasty
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimefanya kuagiza kabisaaaaaaa, kim kardashian na jlo wa ukweee watakuja kupamba na cc, nimefurahi sana waliposema they will b here! itakuwa ya ukweeeeeeeee! mzima wewe??
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Afu wewe siku hizi sijui ukoje? Huko nyuma hukuwa hivi kabisaa.
     
  15. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Hongereni. Ila kuna habari kwamba wakati ndio sasa anapanga safari ya Sumbawanga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ntafurahije! me mzima mpnz nshafika zangu hm napumzika c wajua tena ubusy wa j3!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ashindwe na alegezwe kunako naniliu zake! tena alaaniwe kwa jina la bibi yake mzaa babu yake mzazi. . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...