Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri mkutano wa CUF Morogoro leo, CHADEMA wana sera ya kutaja mafisadi tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Jan 15, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Habara toka Morogoro Jioni ya leo Mh. Mustapha Wandwi na Mh. Mbalala Maharagande walieleza yafuatayo;
    1. Zaidi ya kutoa orodha ya mafisadi Tz CHADEMA hawana jipya zaidi.
    2. Nchi hii iliharibika awamu ya 3 ya Mh. Mkapa na si marais wengine
    3. CUF imeimarika zaidi katika uchaguzi wa mwaka 2010 kuliko 2005 kwa kuongeza wabunge 2 Bara tofauti na 2005.
    4. CUF inazidi CHADEMA wabunge wa majimbo.
    5. CUF ndiyo chama chenye wabunge Pemba na Ugunja na CHADEMA hakina hata mmoja.
    6. Waziri wa SMZ kutoka CUF ndiye amepandisha bei ya karafu kutoka Tsh 3,500 Okt 2011 hadi Tsh 25,000 bei ya hivi sasa.
    7. CUF ndiyo imeoa CCM tofauti ya CHADEMA wanaodai CUF imeolewa na CCM visiwani.
    8. Wanaandaa mapokezi makubwa ya Prof wa Uchumi Dunia atakaporudi toka Marekani mwezi ujao.
    9. Prof. Lipumba ni kati ya maprofesa 4 tu walioajiriwa na serikali ya Marekani kati ya maprofesa 300 waliofanya usaili ili waajiriwe
    na Marekani.
    10. Mkutano ulizidisha dakika 15 muda wa kawaida, licha ya polisi kutaka wafunge lakini walikataliwa.
    11. Hakukuwa na kumkumbuka walau dakika moja kumkumbuka mwanasiasa aliyefariki Mh. Regia Mtema.
    12. Hamad Rashid si mwanachama wa CUF anatapatapa tu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    kulikuwa hakuna kamera?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Sijui kwani CUF wanaweweseka kiasi hiki, kwa walio wengi, hua ukiingia kwenye ndoa huwezakuta mambo magumu kuliko ulivyodhani, naamini ndio hali waliyonayo CUF
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    niipenda hiyo yz ndoa, ama kwema kuokewa si
    mchezo. Wangalie watazaa si muda mrefu. Lol!
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red; hivi ni nani kamwoa mwenzie? Kwani kati ya dr.shein na seif, ni nani mwenye sauti ndani ya nyumba? Yule ambaye akikoroma mambo yanakuwa sawa sawia?
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaliyosemwa kwa 90% yana ukweli, isipokuwa hilo la CHADEMA kuwa na sera moja tu sio kweli; wana nyingine maarufu ambayo ni MAANDAMANO!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habara ndio nini? Na kwanini wamshutumu MR CLEAN badala ya CHEKA
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo cuf ni chama cha wa zanzibar na chadema cha watanganyika?huyo mtoa mada alikua na uelewa wa kuku tena wa kisasa,kwani hajui ufisadi ndio unao angamiza nchi hii kiuchumi?yaani sijaona lolote la maana katika hizo highlights,CUF labda wawadanganye watu wenye akili kama zao,na sio waerevu
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama mkutano wa watu hamsini nao ni mkutano hii kali mi niuliwaona nadhani ni kikao watu hao walikuwa chini ya hamsini chini ya mwembe wanaita mkutano aajabu chama kimepoteza mvuto!!
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Prof lipumba ameajiriwa na serikali ya marekani kama nani?wekeni data za kujitosheleza sio mnaleta ushadadiaji wa vijiwe vya chini ya miembe au vijiwe vya madalali!pumbavu kabisa
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bla bla bla bla bla bla bla tu, hizo ni dalili za kupoteza mweleko
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo namba 9 inamsaidia nini mwanachi wa kawaida wa kitanzania?
    ama kweli kuishiwa hoja ni kubaya...
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mtu mwenye iq ndogo hawezi kuelewa maandamano yana ujumbe gani katika mataifa tofauti duniani,ila kwa muelewa atajua maandamano yana impact gani
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CUF ni hopeless naona kama wafa maji.
     
  15. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cuf wanatapatapa kwa hakika kama chama cha upinzani kinashindwa kuzungumzia hali mbaya ya uchumi inayowakabili wananchi, na kubaki kutukana cdm,basi hicho chama ni mfu.
     
  16. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi CDM ndiye mwenye kutawala au ndeye mwenye selikali?Hawana jipya wapambana na ccm sio Chadema.Siasa za Tz ukisikia mtu anasema mabaya yameanzia awamu ya 3 ,kama we mbunifu huyo jua amebeba na ajenda ya Udini
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo ndoa imeanza kuwa ndoano. badala waongelee ya chama chao wanaongelea ya wengine.
     
  18. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa mkuu,ajenda ya udini naona imeanza kuibishwa kwa kasi sana,tena na watu wapuuzi wenye akili za kuku!kama nchi kuanza kuharibika,iliaribika kipindi cha Ally Hassan
     
  19. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani huo mkutano walikuwa wanaongea watu wasomi au mateja hakuna hata kidogo cha maana hawana mawazo ya kutujenga
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mi naona hizi ni hisia za aliyeleta hii thread ila kaamua kututajia morogoro kwa kuwa watu wengi hatuwezi kufanya uchunguzi kujiridhisha na habari hii, kama ni kweli kwa nini asitupie hata kapicha ka simu ya mchina, anatuletea hii thread kutaka kupima upepo wa mtazamo wetu kwa chama chake. ukiainisha hizo hoja zake yaani kuanzia ya kwanza mpaka ya mwisho utagundua kuwa hata kama wewe ni mnazi wa cuf huwezi kuhudhuria mkutano kwa maada za kijinga kama hizi. Cha kushangaza kwa mazoea ya wengi hapa jf wameanza kuchangia pasipo hata kujihoji wao kwa hiki kilichoandikwa kina mantiki gani na mstakabari wake, ila siwezi kuwalaumu kwa kuwa hapa mara nyingi imezoeleka ku-comment kwa mazoea ya unazi wa vyama. Huu ni ushauri wa bure tu wala hulazimishwi kuukubali ama kuukataa kama vipi upotezee.
     
Loading...