Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri Mkutano wa CCM Viwanja vya Jangwani (Dar) Juni 9,2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 9, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    TEXT UPDATES:

    Ni asubuhi tulivu ya Jumamosi na hali ya hewa ni nzuri kabisa.

    CCM wanatarajiwa kufanya mkutano wa hadhara katika viwanja vya Jangwani ambavyo wapinzani wao wakuu walivibatiza kwa jina la viwanja vya CDM SQUARE.

    Tayari shamrashamra zimeshaanza hapa uwanjani na shughuli za ujenzi na kupamba majukwaa zinaendelea.Mkutano huu utarushwa live na vituo kadhaa vya Television.

    Tutakuwa hapa uwanjani kuwapa updates kila kitakachoendelea.

    Updates:
    Mpaka muda huu saa 8.30 watu wanaendelea kuja uwanjani ingawa kwa ujumla bado uwanja haujapendeza sana.Tunaendelea kusubiri zaidi huenda ni hizi foleni za Dar zinachelewesha watu.Wanachama kadhaa kutoka matawi mbalimbali wameshafika wakiwa kwenye mabasi na vyombo vingine vya usafiri.Baadhi ya wanachama wanadai wamekodisha kwa gharama zao na wengine wanadai wamekodishiwa na chama.Bado natafuta ukweli wa haya madai yao.

    More updates.
    Viongozi mbalimbali wanaendelea kutoa hotuba zao.Hotuba iliyoshangaza wananchi ni ya Nape Nauye aliyewashambulia kwa maneno makali waislam wa kikundi maarufu cha Uamsho Zanzibar kwamba ni MAJAMBAZI wakubwa.Wengi hawajafurahishwa na maneno yake na wanaona kama ameutukana Uislam.Idadi kubwa ya watu iliguna baada ya kauli hiyo ya Nape.

    More updates....
    Mkutano umemalizika lakini kwa ujumla katika wazungumzaji wote wa CCM na mawaziri walioongea aliyeonekana kuwagusa watu wengi ni Waziri wa uchukuzi Dr Harisson Mwakyembe ambaye alitoa hadi namba yake ya simu 0782242526 kumpigia wakati wowote mwananchi atakapokumbana na adha yoyote kwenye sekta ya usafiri. Mwakyembe kwa kujua anaangaliwa nchi nzima kupitia Television hakumalizia kwa kusifu CCM kama wenzake bali yeye alimalizia kwa kusema Dar Hoyeeee!

    Baadhi ya kadi za CDM na bendera zimerudishwa lakini hakuna hata kiongozi mmoja wa ngazi yoyote aliyejitambulisha hadharani kwamba amejitoa CDM kitu kinachotia shaka malundo ya kadi za CDM zilizorudishwa.Sintofahamu nyingine ni karibia kadi zote za CDM zilizorudishwa hazikuwa na picha ya mwanachama na nyingine hazijapigwa mihuri.

    Mwisho Pamoja na CCM kujitahidi kukusanya watu wengi kwenye mkutano huu wa leo kiuhalisia mkutano huu wa CCM haujaweza kuvunja rekodi ya mkutano wa CDM uliofanyika wiki mbili zilizopita na kuhudhuriwa na maelfu kwa maelfu ya wananchi kiasi kwamba Jiji la Dar lilisimama kwa zaidi ya masaa 6.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    nyinyiem mna tabu mwaka huu!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu usidhani kila mtu ni ccm lakini sioni kosa kuhudhuria huu mkutano na kufanya live coverage kwa wadau.
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabodi,

    kwa sasa nimeshawasili hapa jangwani kuangalia kinachojiri,pilikapilika za upangaji wa viti vya plastic vyeupe unaendelea na uandaaji wa jukwaa umepamba moto huku mabango nayo yakiandikwa.

    Mpaka sasa kuna bango kubwa la kitambaa limewekwa junction ya Morogoro road na kawawa limeandikwa;"KUHUSU VURUGU ZA UAMSHO CCM KUTOA TAMKO LEO SAA SITA''

    Ugawaji wa T-shirt unaendelea hapa Jangwani na mambo mengine mtapata jinsi time inavyojiri.

    Natumia laptop ndogo nimeificha kiaina staweza kutupia picha.

    Watu ni wengi wameletwa na magari toka sehemu mbali mbali za dar hilo halina mjadala,
    Lengo limeelezwa ni kujibu mapigo kwa upinzani.
    Wasira kafika na gari la serikali akiwa amelala na kasema kachoka sana kwani kaja toka J,burg leo.
    Niko jirani na mjumbe wa NEC CCM ana samsung galaxy anachukua picha huku akilinganisha na ule wa CDM,hajasema lengo nikujaza watu au nini?
    Zaidi TV na Radio ziko live kwa sasa jongeeni.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    CCM Chanzo cha Mauti
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ucjali mkuu,..hilo ni jambo jema..tunasubiri kwa hamu sana hizo update.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    sa kama huwezi kutuma picha umeanzisha thredi ya nini?
    Mi mwenyewe sitakua na nafasi japo nipo mitaa ya jangwani, nikaona sina sababu ya kuanzisha thredi, au unataka thredi yako ndo iwe ya kwanza kuchangiwa?
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tusubiri mkuu kina Wasira wanaweza kutoa sera nzuri leo za maendeleo ya Mtanzania.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Msijali wakuu kila kitakachotokea kitawekwa peupe
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu nami niko eneo la tukio, ni bora ukajua mbinu na udhaifu wa adui yako ili iwe rahisi kumumaliza.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Leo Dar imependeza imepambwa kwa kijani na njano.
     
  12. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupunguze ukali wa maneno tunachotaka ni habari za mkutano wa magamba na kama atatokea mtu akatuwekea picha itakuwa bora zaidi.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Safi sana kamanda.Tusaidiane kumwaga updates kwa wadau kila tukio litakalotokea.Tunaomba na thread zote zitakazoanzishwa ziunganishwe hapa.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu fmpiganaji hakikisha picha za Mafuso yaliobeba watu unayaweka kwa wingi ili tuweze kufanya analysis ya Gharama za Mkutano
     
  15. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe endelea kutujuza hat bila picha......
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu nayaona mafuso mengi yamepambwa bendera kila kona.Kweli Dar imewaka sana.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Usijali mkuu niko na kamanda Peter Tumaini kaeni mkao wa kula.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi nipo barabara ya Kilwa Road Mafuso yaliyo kodishwa na CCM nayapiga picha. zamani kabla hawaja filisi ile kampuni ya mabasi ya Scandinavia walikuwa wanayatumia sana
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu tutakuwa pamoja
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mfumo uleule watu walewale kwa hyo usitegemee la tofauti kutoka kwa hawa viumbe
     
Loading...