Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri magazetini,chadema vs cuf,kujulikana kesho.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M TZ 1, Dec 4, 2010.

  1. M

    M TZ 1 Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndg wana JF
    leo nimeona niwahabarishe yale yanayojiri katika magazeti mbalimbali hapa nchini,hizi ni habari ambazo zimegusa mustakabali wa maisha ya watanzania na mustakabali wa upinzani bungeni,niwasilisha kama ifuatavo(http://www.mwanahalisi.co.tz/chadema_cuf_mpinzani_atajulikana_kesho),(http://www.mwanahalisi.co.tz/jk_miaka_mitano_ya_kusononeka_ikulu[/COLOR]),(http://www.mwanahalisi.co.tz/sitta_mwakyembe_shujaa_wa_nani),(http://mwananchi.co.tz/habari/-/7092-makamba-kuendelea-kuula-ccm),(http://www.mwanahalisi.co.tz/zitto_akili_ya_andy_capp),(http://www.raiamwema.co.tz/news.php?d=2770),(http://www.mwanahalisi.co.tz/bila_katiba_mpya_tutagalagazwa_milele),(http://www.mwanahalisi.co.tz/serikali_yajiumbua_yenyewe),(http://www.mwanahalisi.co.tz/zitto_ayumbisha_chadema),(Wanaoisaidia CCM hutupwa kama)
     
Loading...