Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri leo Arusha - Picha na video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 6, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Photo-0033.jpg Photo-0034.jpg Photo-0035.jpg
    Photo-0036.jpg Photo-0037.jpg Photo-0038.jpg
    Photo-0039.jpg Photo-0040.jpg Photo-0041.jpg
    Photo-0045.jpg
    Hii ni kabla ya kesi na wakati kesi inaendelea...Mtanisamehe nimepiga picha kwa simu yangu ya mchina...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu pamoja sana
     
  3. r

    rassadata Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanks a lot for the pictures crashwise
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nyomi utaiona kwenye video na tafuta cable niitoe kwenye simu....
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi yako nzuri sana. Hata hiyo simu ya mchina iheshimu maana picha siyo mbaya zinatosha kufikisha ujumbe endelea ahsante sana
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa ulinzi huu ulivyo imarishwa hata nzi na uhakika hakusogea , licha ya wapenzi wa cdm. Hongereni jeshi la polisi kwa kutekeleza sheria ya nchi, na huu uwe ni mfano kuwa next time lazima afuate sheria.
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ukombozi tanzania oyeeeeeeee, saa ya ukombozi imewadia
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo nakupa na glass ya WINE :majani7::majani7::majani7:
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Just THINK TWICE before making a post:glasses-nerdy:
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    picha nzuri sana tu, asante sana mkuu
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa Mkuu.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakukua na kazi leo huko?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani king kafika...imo!
     
  14. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vipi maandamano yapo
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Niliisha fanya hivyo mbona
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    kasome kitabu cha Salman Rushdie utajua ww ni mfuasi wa nn
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kweli Mtu kama mbowe analindwa utadhani ni mfungwa as if amefanya au kashiliki president assassination, Ulizi ulio tolewa kwa mbowe ingekua ni bora wakatulindie mali za nchi yetu kutorosha nje kama Magogo, Mchanga wa dhahabu ,Almasi na vinginevyo.

    Serikali imeingia gharama ya juuu kweli me nisha waambia serikali ya JMK inatengeneza a Time BOOM nali limekaribia kufika

     
  18. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni mpumbavu we iyo sheria ya nchi inatekelezwa kwa chadema tu? Mbona ccm kuna maovu mengi sheria hakuna? Tanzania nw hakuna sheria ni kujuana. Hao mafisadi mbna hawachukuliwi sheria, Balali mbna kafichwa? Wachakuongea kama una2mia m.*****.
     
  19. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Barikiwa sana mkuu wetu ,kazi yako ni kuu sana mioyoni mwetu.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwenye thread nimeweka video
     
Loading...