Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri kwenye kikao cha kamati kuu CCM - jumapili iliyopita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kaburunye, Oct 12, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikao cha kamati kuu ya CCM kilifanyika siku ya jumapili hapo ikulu. Wana JF naomba mwenye fununu ya agenda zilizojadiliwa na yaliyojiri kwenye kikao hiki atujulishe.
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kilizungumzia jinsi maji yalivyofika shingoni na kuweka mikakati mipya ya kampeni katika kipindi kilichosalia. Nadhani hivi punde tutawaona majukwaani Wazee wa CCM waliokuwa wamekaa kimya wakilazimika kujitosa kuokoa jahazi linaloelekea kuzama. Nasikia JK na timu yake wamewaangukia wazee na kuwaomba wamsaidie!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Badala ya ku worry about yaliyojadiliwa kwenye CC jumapili, kwanini msijiangalie ninyi kwanza hayo ya CCM waachiwe CCM.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa watakaa sana mwaka huu na hivo vikao vyao vya kamati kuu...mwaka huu ngoma nzito walidhani watauza mgombea kwa sura..wanalo mwaka huu
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Pia walijadili mbinu mpya za kuiba kura ikiwemo kutucheleweshea masanduku ya kura na muda wa kufungua vituo hasa maeneo yenye upinzani mkubwa...

    Pia wakasema matokeo yatatangazwa maramoja baada ya kuhesabu kura ila watasema jakaya kashinda kwa 80%...

    Pia wakasema wasimamizi wa kimataifa wapelekwe maeneo ambayo ccm wanauhakika wa kushinda kama jimboni kwa mwakyembe, pinda na ole sendeka...na huko masanduku yanawaishwa saa 11 usiku na vituo vinafunguliwa saa 12 asubuhi....nyeti zaidi in details nitawapa baadae leo jioni nitakutana na mzee mizengo p....

    Ohhh...nilisahau...wamepanga pia kufanya mazoezi ya kijeshi kurusha ndege chakavu za kichina tulizonunua maeneo ya vijijini ili kuwatisha wapiga kura kuwa vita inaweza kutokea ukichagua wapinzani
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    CCM ina kiburi sana, kama ilikuwa inapenda kutawala milele kwa nini isifanye mambo ambayo yangewafurahisha wale wenye uwezo wa kuwapa kipindi kingine cha ajira? (wapiga kura). Ona sasa inawabidi kutumia mbinu chafu, nguvu ya ziada na vitisho kuhakikisha wanaendelea kuwepo ilihali watoa ajira hawataki. Wakae pembeni na kujipanga upya.
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Agenda:

    1. Kupokea taarifa za Kampeni
    2. Kupitisha malipo (final invoice) kwa REDET na SYNOVATE
    3. Kufuta likizo zote za watendaji wa CCM
    4. Kupokea taarifa ya mama Salma
    5. Taarifa ya kutumia SMS kumchafua Dr. Slaa
    6. AOB
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo sina Comment yoyote kwakweli mkuu kwa hilo uliloli nena hapo juu bali naongezea kidogo hapa chini mengineyo,

    Tatizo la hawa CCM wanapenda Fire fight na sio ku solve matatizo ya wajiri wao(Wapiga kura) chaguzi zikiisha basi wanawasahau wapiga kura wao kabisaaaa na kuigeuza katiba ya nchi chini juu na sheria zote zilizotungwa kama mwongozo wa kuiongoza serikali na nchi kwa ujumla na zitapindishwa mpaka 2015 tena wakirudi na sera nyingi za ahadi.

     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ile aliyosema kuwa Vijana wengi hawaipendi CCM na wahamia upinzani????

    Au ni Ipi maana hii ndio nzito zaidi kama mke wa kiongozi mkuu wa nchi amekiri kuwa Vijana wengi ambao ndio wapiga kura 70% ya nchi wanasupport upinzani iweje REDET na SYNOVATE waseme JK atashinda kwa 80% takwimi gani au kigezo gani walitumia kutupa tathimini hiyo??
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuna la maana lililojadiliwa,zaidi ya kujadili mambo ya kijinga tu!
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thithiem mwisho wenu umefika
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiona ujui hujue hautakiwa kujua................
     
  13. g

    guta Senior Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo kweney red haswa, watafanyanini kuwashawishi hawa vijana, maana wameona kwa macho yao jinsi baba na mama zao walivyoambiwa hahitaji kura za wafanyakazi, wameona jinsi waalimu wao walivyo kuwa wakinyanyaswa, kaka zao jinsi wanavyo hangaika na mikopo ya vyuo; hawa hawadanganyiki!!!!!!!!!!!!!1
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Doubtful esp on 4
     
  15. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Wazee wa CCM itakuwa vigumu kumbeba JK kwani wote wamestuka wanaona nchi inaendeshwa kifalme ni JK na familia yake. Jasho litamtoka mwaka huu. Alipashwa amwambie mkewe na mwanae wakae chini waache longalonga..JK utavuna ulichopanda hahahhaha ukipanda mahindi utavuna mahindi na si maharagwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    una uhakika mkuu?
     
  17. M

    Mzee Busara Senior Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha dhihaka katika masuala ya msingi
     
  18. M

    Mzee Busara Senior Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna chama kisichofanya mikutano kipindi hikii na hasa inayofanya tathmini ya kampeni kuelekea kupata ushindi.
     
  19. M

    Mzee Busara Senior Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM haijazidiwa na chadema kiasi cha kuhitaji msaada wa wazee. Inakuwaje wanaolia msaada huo ni chadema kuliko wao CCM. Hebu tuambieni mtatufanyia nini watanzania na kisha tuwapime kabla ya kuamua yupi wa kumpigia kura. Siku zimebaki chache sana kuzungumzia ya CCM badala ya yale ya kutufanyia wananchi.
     
  20. M

    Miruko Senior Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vijana wanachukia CCM-Mama Salma

    Na Patrick Mabula, Kahama

    MKE wa Rais, Mama Salma Kikwete amewataka wanawake kuwakalisha chini vijana wao na kuwataka wakipende Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa kuwa katika kipindi hiki wengi wao wameonesha kuwa upande wa upinzani.

    Akizungumza na wanawake juzi katika ofisi ya CCM ya Wilaya ya Kahama, Mama Kikwete aliwaagiza wanawake katika familia zao kuwakalisha chini vijana na kuwaasa waachane na vyama vya upinzani.

    Mama Kikwete ambaye yuko katika kampeni za kumpigia kampeni mume wake, alisema vijana wa sasa hivi kuanzia miaka 18 na kuendelea wameonesha kuwa hawakitaki Chama Cha Mapinduzi kwa vile hawajui mazuri iliyoyafanya na itakayoendelea kuyafanya.

    “Vijana wa sasa hivi kuanzia miaka 18 na kuendelea sijui wameigiliwa na nini vichwani mwao, huko wanakokwenda hakueleweki, kwa kuwa akinamama tumewazaa naomba huko katika familia zetu tuwakalishe chini tuwaase wabaki CCM,” alisema Mama Kikwete.

    Mama Kikwete aliwataka wanawake kuacha makundi na kununiana ovyo kwa ajili ya kura za maoni, kwa kuwa zimepita na tumepata wagombea kwa tiketi ya CCM tuache hali hiyo na tuwe kitu kimoja ili kukiletea ushindi chama chetu.

    Akiwapigia kampeni wagombea ubunge na udiwani wa majimbo ya Kahama na Msalala, Mama Kikwete aliwataka wanawake kuhakikisha CCM inapata ushindi kuanzia kwenye urais, wabunge hadi madiwani.

    Alisema mgombea Ubunge wa Jimbo la Msalala anayetetea nafasi hiyo, Bw. Ezekiel Maige ni kijana makini sana, mwenye busara na katika kipindi alichomaliza ameonekana kufanya kazi zake vizuri hivyo lazima wamuenzi kwa kumpa kura ili aendelee kuwatumikia.

    Alisema CCM imefanya mambo mengi mazuri kwa upande wa elimu, afya, miundombinu ya barabara chini ya Rais Kikwete na itaendelea kutekeleza ilani yake, hivyo ni lazima tuhakikishe ushindi wa kishindo kwa wagombea wake kwa kuchagua mafiga matatu-rais, bbunge na diwani kutoka CCM. Source: Majira
     
Loading...