Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri: Kongamano la Katiba: 15 Januari 2011 Nkrumah UDSM

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kitila Mkumbo, Jan 14, 2011.

  1. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tunapenda kuwataarifu wananchi ambao hawataweza kufika CKD kuwa kongamano la katiba kesho litaonyeshwa moja kwa moja na kituo cha televisheni cha ITV. Tunawashukuru sana ITV kwa moyo wa uzalendo.

    Karibuni

    Kitila
     
  2. O

    Okinawa Senior Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana Dr. Mkumbo kwa taarifa.

    Hili kongamano litakuwa muhimu sana kwa Watanzania wote wanaoipenda nchi yao. Ninaomba sana ndugu zangu watanzania tusikose kufika au kuangalia kwenye stesheni ya ITV kwani MAFISADI wa CCM wanataka kuiteka hoja ya KATIBA MPYA na kuifanya kichama kwa maslahi yao binafsi na chama chao.

    Dr. Mkumbo wananchi wanaomba muda kamili ili waweze kuja hapo Chuo Kikuu cha Dar es Salaam au kuangalia kwenye runinga (ITV).

    Tunaomba pia kongamano hili litangazwe kwenye vyombo vya habari ili watu wengi zaidi wapate taarifa.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dr Mkumbwa mimi nashukuru sana kwa taarifa,lakini kuna kitu muhimu sana umekisahawa,je litaanza saa ngapi?ili tuweze kujipanga na kuhudhuria!!
     
  4. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahitaji sana kuhudhuria. Naomba mda tafadhali.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Dr tunapenda kujua muda itaanza saa ngapi tafadhali
     
  6. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jumamosi, 15 Januari 2011, kuanzia saa 4.00 asubuhi
     
  7. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana!
     
  8. i

    ibange JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wadau msisahau leo jumamosi kutakuwa na mjadala wa katiba pale nkrumah kuanzia saa mbili. wazungumzaji wakuu ni prof shivji na jenerali ulimwengu. msikose njooni tujadili hatima ya taifa letu.
     
  9. k

    kiche JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna chombo chochote cha habari kitaurusha hewani?
     
  10. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania leo ni siku ambayo kuna mdahalo wa kujadili katiba ya jamuuhuri ya muungano katika ukumbi wa nkuruma chuo kikuu cha dar es salaam.

    Mpaka hivi naona waandaaji wanakamilisha kufunga mitambo na kuanzia saa nne tunategemea waongoza mdaalo amao ni Jenerali Ulimwengu na Profesor Shivji wataingia.

    WATU WOTE WANAKARIBISHWA KWENYE MDAHALO HUU MUHIMU. Nadhani mlimati TV watarusha live, hivyo kama upo nyumbani unaweza kufuatilia mdahalo huu.
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi kama Redet watafukuzwa hasa dr.bana. au atakubali aelimishwe maana huyo ni takataka tu apitishe maoni yake kwa rais wake.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    2habarishane yatakayojiri huko si unajua wengne tunakaa mikoani mlimani tv hakuna
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tundu lisu, lipumba, waziri wa sheria na katiba wapo tayari hapa mjengoni. Mjadala kuanza punde
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkinga ndani ya mjengo na shangwe za kutosha toka wanafunzi wa UDSM, WAZIRI anatia huruma. Shughuli ndo inaanza Dr. Kitila Mkumbo analianzisha. Mwenyekiti Dr. Kibogoya anafungua kongamano.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wakuu itv wako live;
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Itv wameanza kurusha mambo...Lipumba na Lissu ndani ya nyumba!! CCM wametoa udhuru!!!
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Lipumba na Tundu lisu wanashiriki
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwanasheria mkuu wa serikali amekacha anajifanya anaumwa, na mwakilish wa chama cha mapinduzi CCM ametoa udhuru pia kuwa amepangiwa kazi ya kufanya Arusha hapo jana. Mbona wanakacha?!
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Makamba alipewa taarifa ila amesema yuko arusha kwa shughuli za chama.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Professa issa shivji na jenerali ulimwengu wanashiriki.
     
Loading...