Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri Arusha katika mazishi ya waliouliwa na Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfwatiliaji, Jan 12, 2011.

  1. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waombolezaji wenzangu, tungefarijika kama mngetuhabarisha shughuli ya mazishi ya mashujaa wetu inavyoendelea hapo Arusha kwani saa 4 asubuhi imekaribia.

    [​IMG]

    MSIBA: Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe, akiwa pamoja na Mbunge wa jimbo la Arusha, Godbless Lema, wakibeba mwili wa marehemu Ismail Omar ambaye alifariki januari 5 mwaka huu kwa kupigwa risasi na polisi akiwa katika maandamano ya CHADEMA mjini Arusha. Marehemu alizikwa leo Usa river baada ya kuagwa viwanja vya NMC mjini Arusha.

    More photos:
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. T

    TwendeSasa Senior Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yah, .ndugu waombolezaji msisahau na kutuwekekea picha wakati mnatuhabarisha yanayojiri hapo arusha..kikubwa ningefurahi kama ningeona jinsi bendera ya Chadema ilivyoyapendezesha majeneza ya mashujaa wetu
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aluta Continua huu moto tuliouwasha hautazimika leo wala kesho mpaka mafisadi wote waondoke. tupeni news jamani
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vuteni subira, maandalizi yanaendelea vizuri. Moods and emotions. Undercurrents za ccm na polisi ni high
     
  5. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamu yangu hasa ni kunukuu kichwani na kuona kimatendo TAMKO RASMI LA CHADEMA kuhusu Unyama wa Polisi 5/1/2011. Mwana JF, Ungekuwa CHADEMA tamko lako lingekuwa lipi?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naomba ukiweza kupata picha usisahau kutuwekea
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    picha na kutupa hotuba live, ya kuhusu tamko la CHADEMA kuhusu hayo mahuaji
     
  8. D

    DENYO JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja katika mapinduzi ya kweli tanzania bara. Tujurishane wakuu kinachojili huko.
     
  9. k

    kev Senior Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wamejaa haijawahi kutokea kama unafahamu uwanja wa nmc ulipo.watu wamejaa hadi ilipo bank ya crdb hakuna nafasi watu ndo tunasubiria miili ya mashujaa kumepabwa vizuri mc anaendelea kuwapa wananchi ratiba
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    tuhabarishe mkuu ili tulio mbali tuweze kufaidi. Je kuna viongozi wa serikali ambao wamekwishafika?
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunashukuru mkuu,
    tulio mbali na Arusha tunafarijika kusikia hayo
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru Kev thanks for the feedback
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naomba uzidi kutuhabarisha kadri utakavyokuwa unapata yanayoendelea kujiri huko
     
  14. D

    DENYO JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nguvu ya umma inaongea hiyo -aibu kubwa kwa serikali na chama dhalimu ccm walioua hii ni aibu ya mwaka. Endelea kutupa habari mkuu.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    watu ni wengi sana, bado maandalizi yanaendelea
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu kupost picha huku unashiriki na kusisimuka na matukio.

    Kwa ujumla utadhani huu mji polisi wote wamehamishwa wakabaki traffic
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ningesema: Mh Rais JK Ajiuzuru kama hataki maandamano ya kumtoa madarakani, IGP mwema ajiuzuru, pia Nahodha ajiuzuru.
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuko AICC, nje ha hospitali postmoterm imemalizika karibu msafara utaanza
     
  19. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    polisi mpo wapi jamani nmc??? Mbn hatuwaoni??? Leo hamjtumwa??? Au damu mliomwaga inawauma??
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We do not agree with what police have to say, but we'll defend to the death our right to say it.
     
Loading...