Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojili hospitalini leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sugi, Jun 23, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Jamani tujuzeni basi nn kinaendelea mahospitalini,wengine tupo safarini
     
  2. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hospitali zote hakuna huduma kuanzia jana saasita usiku subirini vyombo vyenu vinavyolipwa na ccm vifunike funike baadae
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu,yaani sina imani kabisa na vyombo vyetu vya habari siku hizi,ni vema tukajulisahana sisi kwa sisi jf is great
     
  4. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mungu tunusuru na hili janga katika wakati huu mgumu kwa MTANZANIA wa hali ya chini. Kwa sababu wao wakiumwa wanakimbia India Mungu. Nakushtakia Mungu ili uwape wanachostahili hawa mafedhuli. Amina.
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    jamani tujuzane, ile haki ya mgomo wakati ule ilikuwa mbaya sana, kweli mkuu wa kaya anatupeleka peleka tu, this life tutajikuta tunakufuru
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kama mmeamua kugoma gomeni siyo mnatishiwa nyau mnarudi kazini ni heri kieleweke.
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hali sio nzuri mkuu. Halafu cha kushangaza mpaka sasa hv hakuna taarifa yoyote kutoka kwenye vyombo vya habari. TBC ndio Kwanzaa wameweka tamthilia. Hawa jamaa wanatusukuma pabaya.
     
  8. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kugoma tu na milango ifungwe waende kula maisha dar live mana hii nchi haina uongozi watu wameshachukua chao mapema bora tupigane tu ili tueshimiane mazafaka.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nimeongea na Dr mmoja Bugando ananambia wameanza rasmi mgomo leo na matangazo yalishatolewa zamani tu. Wagonjwa wapya, no bali wanahudumia wagonjwa walioko ndani tu. In short, OPD haina kazi kabisa!!!!!
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Daa!watanzania wenzetu wanapokufa nani muuaji ktk hii vita jamani?
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muuaji ni Mr.Dhaifu na Company yake yote.
     
  12. s

    silent lion JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Jamani hii nchi vipi? Na sisi watz kwa nini tunafanywa wajinga kiasi hichi? Yaani siku zinakwenda lakini matatizo ni yale yale
    Umeme hakuna
    Maji hakuna
    Barabara hakuna
    Ajira hakuna
    Kodi zinapanda
    Na sasa huduma muhimu kama za afya ndo mgogoro.
    Tuamkeni jamani
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mr'dhaifu tunogopa asje akawabadilisha kwajuisi ya magogoni,. Madokta kuweni na msimamo make hakuna nchi iliyoendelea bila kutoa sadaka watu kadhaa.
     
  14. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nimekaa na remote, mbili, tv mbili, hakuma TV stsheni. wenye redio tupeni updates
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kweli hizi ni siku za mwisho maana ilitabiriwa kuwa Siku za mwisho watu watakuwa ni wenye kupenda fedha, wenye kujipenda wenyewe. Yaani kweli madaktari wanagoma ili kuomba nyongeza tu ya mshahara ili hali watu wanakufa!!! Ajabu na kweli.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  16. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Subiri matusi ila huo ndio ukweli,wabunge wanajiongezea posho na nyinyi mnagoma muongezewe posho kwangu mlalahoi wote greedy tu...maslahi binafsi mbele,mnaacha watu wanakufa kisa mmekosa nyongeza ya posho,mkiongezewa mtarudisha uhai wa waliopoteza maisha?ndio taaluma yenu inavyowafundish?mnagoma ili iweje acheni kazi kabisa!mnagoma ili mpewe mshahra bila kazi?
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    N a wasije rudi kwa kulazimisha maana watafanya mauji mengi sana bila wananchi kuwa na taarifa.
    maana mgomo baridi ni mbaya sana.

    So wazingatie huo mgomo wao uwe wa kweli na wakiamua kurudi kazini warudi kwelikweli si kiunafiki na kuanza kuendeleza mauaji raia wasikuwa na hatia.
     
  18. s

    sugi JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kudai haki c makosa,ili mbegu iote na kutoa mmea bora,lazima ioze!
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kwani wanataka nini
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi kuna mama anasema madaktari ni sawa na Boko haram manake wamewambia waende nyumbani hakuna tibA JAPO VYOMBO VYA HABARI HAVIJATANGAZA HAO WA MAMA WANASEMA TUMESHAANZA KUHAMISHA WAGONJWA

    Kama kweli mushahara uliopendwekezwa wa bwana mifugo,kilimo,sheria uko juu zaidi ya mwalimu na Madktari,nawaunga mkono madaktari wagome bila kikomo acha tufe tuu lakini watakao baki labda watawafanya waha watu wa serikali hii kuwa na heshima ya sekta ya afya
     
Loading...