Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyo NISIBU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Mar 3, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wajameni mafuriko nusura yachomoe uhai wangu. Shukrani kwa wote mlionisaidia akiwepo JS ambaye amekuwa karibu yangu sana na kunikarimu mambo mengi kipindi hichi kigumu. Nashukuru kwa Kongoro za Geof na Fidel zimenipa nguvu. Chrispin ndio aliyekuja kunichukua na stout yake kutoka Kilosa.

    Nimerudi jijini nitoe msaada kama shukrani za kunusurika sasa nimeota manyoa uso mzima see atached photo as evidence.

    Nilitegemea sms kutoka kwa Kloroquin na Burn lakini sikupata hata beep/missed call.

    Wajameni mimi nipo nikimalizana na haya matatizo nitarudi rasmi. Shukrani wote kwa kunikumbuka. Tupo pamoja.
     

    Attached Files:

  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nafikiri mnaniona nilvyobanwa na kazi.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole kaka! It will all be alright with you!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    welcome back bro....tunachoshukuru uko salama
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole nguli, kweli vekesheni yote ikaharibika!!!!
    the gud thing is that you are still alive!!!
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole kaka haya kweli ni maafa, naelewa situation uliyonayo take your time, pole sana.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kweli Mkuu
    Kama ni weye huyo kwenye picha,hakuna sababu ya kukulaumu!
    Karibu sana Mkuu, nafasi yako hakuna aliyeweza kuiziba!
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    da pole sana sana mkuu ni pm namba yako mkuu
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh..afadhali..Preta hebu do ze nidiful, fanya utaratibu wa kongoro bomba apo na ndimu na pilipili, angala kwanza apate nguvu

    mafuriko siyo mchezo!
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu haya manyoya mbona yanatisha.Kweli unapaswa kwenda kwa KAKOBE.akemee pepo la manyoya
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Unajua hommie, watu walikuwa wanafanya masihara nilivokuwa nawaambia maswahibu yaliyomkumba huyu kijana wetu. Thanks God he is back! Vipi pale kwa ankal unaweza kufanya the needful kijana akawekewa kongoro la kitimoto na nguli moja kubwa la baridi?

    Welcome back kijana wetu! Fita ni Fita Mura!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu sana!tukutane na leo basi pale manzese KWA MJAPANI tukamate kongoro la kitimoto
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    karibu sanaaaaaaaaaaaa
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    nimeshaandaa mpango mzima...mida mida hivi atalipata...vipi niweke na kachumbari?
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kachumbari kama kawaida itakosaje..kijana amekosa ivo vitu in fact (nigerian accent) anaweza kuwa na utapiamlo! so do ze nidiful
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa yaliyo kusibu na karibu sana hapa jamvini!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pole na karibu. Hiyo mask ya manyoya babu kubwa. Angalia majambazi na vibaka wasikutafute ili uwaagizie duka ulilonunulia!!!
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Pole Nguli kweli mimi nilisoma uumbe wa Crispin nikaona anatutania..Pole sana mkuu!
    na karibu tena nyumbani ujisikie uko sebuleni...
     
  19. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Utani mwingine bana......yakikukuta kweli........
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Nachokupendea bwashee, kwenye suala la menyu hauna masihara!

    :D:D!!

    Siku nyingine usiwe kama Tomaso Kiongozi!

    Tomaso huyu hapa!
     
Loading...