Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yaliyo mkuta mfugaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kingazi, Aug 19, 2011.

  1. kingazi

    kingazi Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfugaji mmoja alivamiwa na majambazi usiku ,wakaiba mifugo kisha wakamvua nguo zote kumfunga kwenye mti kama yesu asubuhi jirani zake walikwenda kumpa pole jamaa,jamaa akawaambia yaani hapa wala sifikilii kuibwa kwa ng'ombe bali ni huyu ndama waliemuacha yaani nilivyofungwa pale mtini basi huyu ndama alikuja kuninyonya uume wangu usiku mzima akizani ni ziwa la mama yake yaani nimepiga bao zaidi ya ishirini?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm!!!
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivyo sasa vioja!!!!!!!!!!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hiyo hatari..........
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mh..........!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa akili yako kweli wewe itawezekana ndama kufanya hivyo? Tafakari kabla! Humu hakuna watoto.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    itakuwa imetafunwa hiyo kitu.
     
  8. P

    Percival JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Joki nyingine pekee ni joki ya mjoki. Ni lazima utaje jina la Yesu kwenye joki kama hii ? Ni muhimu kuwa na maadili.
     
  9. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kisda ulichokitoa hakina maana na fikra zinaonyesha ni finyu hasa ukizingatia kuwa unalinganisha upuuzi huo na kumtaja Yesu. Yeye hajafungwa kwa kamba kama unavyodhani. Kama kitu hukielewi funga domo!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    shimboniiiiiiii
     
  11. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    kweli kabsa. Angetmia mfano wowote kuliko kusema 'kama Yesu', sio nzuri.
     
  12. J

    J 20A Senior Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Namchichaaaaaa
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kweli kingazi ameboa, jina lipitalo majina yote likitajwa lazima iwepo sababu mahsusi, dah kumbe kweli siku ya mwisho imekaribia manake hata hofu watu hawana tena .!
     
  14. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Duh noma,ulimi wa ng'ombe ulivyo kama msasa!
     
  15. serio

    serio JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    heheeeeee, i laugh my ass oout loud
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama yesu akimaanisha aliwekwa muundo ule. achen mambo ya kukuza vitu. na ndama hana meno na huwa ana suck kwa sisi wafugaji tunajua anachofanya ndama ukiweka kidole mdomoni kwake.
     
Loading...