Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yalioshangaza Manesi Muhimbili leo Kuhusu Bosi wangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jan 11, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wandugu habari zenyu bana,

    Leo asubuhi tume report kazini kama kawaida, tukiwa tunaanza kazi tulisikia kishindo kwenye ngazi, tukakimbia kuangalia ni nini hicho kwa vile jengo letu ni lizee isikute linaporomoka.

    Tulimkuta boss wetu chini kaanguka tukampakia kwenye gari kumkimbiza Muhimbili kwa vile alikuwa amezimia. Tukiwa njiani aliaamka na kuanza kung'ang'ania kiuno chake kwa nguvu tulijua basi atakuwa ameumia sana. Tulijitahidi kumwarakisha hopsitalini kumpunguzia maumivu tulivyofika reception katu alikataa kushuka kwenye gari wahudumu wakambeba juuu juu, bado akawa ananyonga kiuno. Basi manesi wakaanza kumfungua haraka kucheki kama kuna injury bado akakataa na kulia kwa sauti kubwa kwenye bible wangesema kuu.

    Ikabidi wamchome sindano ya usingizi kwa kumlazimisha alivyolala wakamcheki wakamkuta ana hirizi mbili nyeusi kubwa upande wa kulia na kushoto. Tulimshangaa sana kwa sababu ni msomi mzuri ana masters ya finance na ACCA as an added advantage to this organization.

    Kwa sasa amelazwa kwa uchunguzi zaidi ila wa awali unaonyesha mapigo ya moyo yako juu sana.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii noma huyo ni mmoja wao mfano tosha hiyo ndiyo iliyomuweka hapo juu
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kumbe yule mwenye duka unalofanya kazi ni mshirikina?
    kwanini umeamua kuja kumsema hapa kwenye halaiki?
    Au ndio njia yako ya kudai nyongeza ya mshahara?
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani ndio dini zetu waafrica!
     
  5. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zitakua shanga sio hirizi. nesi kanambia.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni imani tu sidhani mkuu kama alikuwa educationless angepata kazi?

    Sio kumsema kutoa fundisho na wewe pia uwache kuvaa hirizi sio nzuri

    Ila zimepitwa na wakati

    Naona unapenda kweli shanga, sio shanga hirizi ya square
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndo mambo hayo,ngoja nikatafute hizo manake haya mambo ya kutopanda vyeo na madegree mawili kutakuwa kuna mkono wa mtu..........kumbe degree si issue??ila ni kweli bwana hata mimi ofisi nilikyokuwa nafanya kazi hapo nyuma bosi alikuwa akiwaleta wazee wetu wa bagamoyo kuja kuweka ulinzi na kumwambia nani adui yake pale ofisini.....its there!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi huwa wanaenda msikitini/kanisani na hivyo vidude vyao jamani.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuuu hiii kazi sasa kinachomuuma nikuwa amekutana na kubwa zaidi eeeeh!
    Raha iko wapi sasa tunapowaambia yesu ni shuruhisho mnagoma!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :smile-big::smile-big: Trust in God .......achana na hayo mumeo akikukuta nayo talaka utasema nayo

    Kuna baadhi ya maeneo ya kuabudu huwezi kuingia navyo utadondoka chini

    Big point bro.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kekundu kekundu....... kekundu kekundu........ ha ha ha .....
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mawakala wa shetani kwenye biashara, utawala wa nchi, majumbani, mwaka huu wataumbuka kusiko kawaida. Ni mwaka wa aibu ya kukata na shoka kwa mawakala wote wa shetani nchini Tanzania.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Bwana Nguli Polen sana
    Labda halii hii tungemgeuza kikwete alipoanguka Jangwani akika asingetofautiana nae.hayo madudu ndio yanayowapeleka hapo walipo..labda kwa kifupi ukiwa kazini jitahdi kusimama na Mungu sana wengi wanaocheka na wewe wako na charms..hiyo cha mtoto boss wangu mmoja ofisi nilioacha kazi yeye alikuwa zake anaweka katikati ya sehemu za siri unaweza ona mateso gan ..huyu baada ya mwaka sijui kama ana bikira tena


    ni msomi mzuri ana masters ya finance na ACCA as an added advantage to this organization.

    ukimchunguza vizuri anaweza kuwa na PHD as added advantage
    ya hayo madude..akipona muulizen vizuri rmbu nipe wd niko muhimbili hapa nikayalipue natangaza damu ay yesu wd nzima yakilipuka atakupa historia alipoyachukua...ntajie wd tu namba siitaji mi napita kutangaza moto wa YESU ndani joto lake atakuadithia


     
  14. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamani

    Mbona Chenge alikutwa ndani ya Ukumbi wa Bunge akimwaga UPUPU Usiku


    Watu wamezidi Ushirikina Japo wamesoma a.k.a ni Wasomi
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah, huku makazini kuna mambo no wonder vijana kama nguli hawapandi cheo (shemejiiiiiiiiiiiiii) kumbe watu wana hirizi zinazopumua lol.
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina Yesu...I don't need hirizi or anything

     
  17. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabeba mizigo ya dhambi inayowazidi uzito
     
  18. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    To handle such witch craft trophies, you need first to undergo certain evil procedures. Among of those procedures include killing Albino, sleeping with your daughter or mother or sodomize infants. As you violate these conditions means selling your life openly to people who gave you the trophies. Angeuliza kwanza.
     
  19. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aiseee, yani mtu hajiamini ye mwenyewe mpaka nguvu za ziada.
    ukute hata mkewe hajui,huwa anaivaa kwenda kazini tu.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni safi sana,

    Natamani wote wanaobebana na huo upuuzi wangeumbuka kama huyo Boss wa Nguli.

    Ngoja alipe mshahara wa dhambi zake hapa hapa duniani kwani inawezekana hizo hirizi zilishapangua watu kibao. Leo ni zamu yake!
     
Loading...