Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliontokea jana....jioni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maalim Jumar, Apr 20, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hali zenu JF!
    Nimeona niiweke hapa hii taarifa kwa nia nzuri.
    Nmekua nkisafiri mara kwa mara kwa usafiri wa anga...muda mwingine hua mchana...asubuhi...jion/usiku...ukaguzi hua shwari pale kwenye scaner!.
    Lakin leo nmefika muda wa saa kumi na mbili jion...tena na mvua hizi za dar...nkawa nmechelewa muda wa ukaguzi...askari wakatazama kwa umakini wao Bag yangu...wakawa kama wanahisi kitu...sikua na hofu maana vitu vya humo katika bag yangu ndio vya kila siku ya safari.
    Ghafla akaja askari akaniomba akague nkamruhusu maana ni wajib wao...kapekua pekua hata sijui alikua anatazama vitu gani? Maswali yake hayakuniridhisha japo nami nlikua namjib kama alivyouliza!
    Mwisho akaniruhusu nka-lock bag langu...na kuendelea na taratibu zingine!
    Nkahisi labda ni jion ndio wamekua makini au ...?
    Nawakilisha!
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu sio kwako ama leo tu
    kilichowafanya kuona ni machine ambao ipo kila siku;;kama ulipita na kitu cha chuma ukalia wakakuacha basi walikuwa wamelogwa sikuhiyo...ile machine inaonyesha kila kitu na mtu akipita na mzigo mbaya na kuingia ndan basi game imechezwa ama kaaga kwao hyo hata ukimfwatilia watafuta bomu la machozi mwenyewe
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    kawaida, pick at random,
    mara nyingi wanaamua kuchagua mtu mmoja wa kusarchi kwa kutumia mashine na mikono ni kawaida sana
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwani ilitakiwa asikusachi???
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.nisipoelewa ni hapo kwenye red. Inamaana dakika hiyohiyo ukaturushia sms????angalia muda uliopost.
    2. Samahani mkuu,ukikaa ki alkeida keida, utakaguliwa sana.mwaka huu nimeshasafiri mara nane sijaona ukaguzi wa kutisha labda airport ya mwanza wapo very strict.
     
  6. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hehehe hii inanikumbusha pale uwanja wa ndege wa Ethiopia wakati alpokuja jamaa aliyevalia yale mavazi ya kilemba walimkagua kama dakika 15 hivi
     
  7. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hapo sasa
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kawaida tu na inabidi kuvumilia

    mimi niliwahi kuponea chupuchupu kuachwa Seoul kwa sababu ya hiyo sachi sachi! tena mimi walikuwa wananiruhusu kisha nikiondoka wananiita wanaanza tena, nilipogundua zimesalia 20 minutes mlango ufungwe ilibidi niwaachie mfuko mzima uliokuwa na vipodozi vyangu
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Vipodozi hususan perfumes and body sprays ni explosive ambazo haziruhusiwi
    kwenye mizigo ya ndani
     
  10. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole sana, safari yako ilikuwa mhimu kuliko hivyo vipodozi
     
  11. l

    liwundi nindai New Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana balaa tupu barabara za dar.. waliokwenda kuwahi ndege ilibidi washuke kwenye gari na au watembee au wapande bodoboda.. who is to blame.. city fathers au ninyi mnaonunua magari mkijua hatuna barabara za kupitisha magari hayo:panda:
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    sIJAONA CHA AJABU KILICHOKUPATA!
    Hizo ni normal procedurea za Security checks!...Mbaya zaidi wewe unaonyesha ulikuwa ni Last-Minute-Pax, ambapo abiria wa namna hiyo huwa ni SUSPECTS!...ukiona mtu anakuja na harakaharaka zake akiwa amechelewa ujue ana ujambo la hatari ambalo anataka liwe overlooked na staff wa security, kwa hiyo huyo ndiye anabanwa sana kiukaguzi!
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa kutuelimisha maana wengine hadi safari inakuwaga mbaya na unasafiri na frustration kibao
     
  14. b

    bwanamatata Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii inaonyesha ni jinsi gani Security wanavyo fanya kazi.
    Hupashwi kulalamika.
    Ni jamba la kawaida tu.
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haikuniuma kunikagua! Waliona hicho kitu kipo upande gani? Hivyo angetazama kisha kuniruhusu ...ikawa anaendelea kukagua bag nzima...maswali ya ajabu ajabu! Mbaya zaidi tukacheleweshwa kuondoka tena na ndege ya Precision muda wa saa zaidi. Nlipo fika mwisho wa safari yangu nikawa nafungua bag yangu maana hua nafunga kwa namba...haikufunguka kama nlivyozoea...nkavunja! Kuangalia ndani nguo moja sikuiona! Ilhali pale kwa yule mkaguzi sikutoa kitu na nlifunga vizuri...bila kuacha kitu! Sijui haya mambo na wasafiri wenzangu yamewahi kuwatokea!
     
  16. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sijakasirika kukaguliwa! Ikiwa mashine imewaonesha kuna kitu...kipo upande gani wa bag...ilitakiwa atazame upande huo huo...ile kuanza tena kukagua bag nzima na maswali mengine ndio nlikasirika!. Mbona hakukuta kitu?
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nafurahi kwa maelezo yako. Sikulalamikia ukaguzi wao. Ni vile machine imewaonesha kitu walichotilia mashaka kipo upande gani? Hivyo angetazama upande huo...lakin kakagua bag zima. Na hakukuta kitu cha hatari. Maswali mengine ya ajab...hivyo hivyo kuna siku nlifuatana na wakenya nkakaguliwa wakaona chupa ya uturi(perfume) ikawa issue..nikawafungulia tena wakakuta ni hayo mafuta . Kwa kua ni bag hua siingii nayo ndani ya ndege haikua tatizo. Hata hiyo jana nlifuatana nao wakenya au wazambia. Sijajua zaidi nini hiyo?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mkuuu wanaopita na madawa ya kulevya wanapita kwenye machine hiyo hiyo so walikuwa na haki ya kukagua hapo na sehemu nyingine binafsi ningemwaga chini vyote pale kwenye kapeti tunaingiza moja moja aijalishi kuna dawa ya penzi ama la tutazirudisha kwa usalama wa tanzania
    wale jamaa wanarisk sana ife zao..nakueleza hivi nikimaanisha kuna vijana wana ji load wakiwa wameshapulizwa TANGA nakuhakikishia kwenye mashine zinaonekana henkerchief uwezi amini...so msala kama huu ukibumbulika uko mbele waliokuwepo wote awana kazi kumbe mazingaombwe ...
     
  19. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    PakaJimmy amejitahidi kukuelewesha bado unaendeleza ubishi.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mjomba,
    Haya ukiyarahisisha ni mambo simple sana...ukicomplicate akili yako basi utaona dunia ngumu sana!.
    Nijuavyo mimi, ni kwamba wale jamaa waache wafanye chochote wanachotaka kwenye begi lako...kama huna mzigo wa hatari kwanini uwe na mashaka?...Unapoonyesha kuwaongoza au kuchukia ndipo unavuta attention yao yote, na watahakikisha wanafanya ukaguzi wa ziada!
    Saikolojia ya abiria anapokaguliwa ni ya muhimu sana!...Ukiona abiria anakuwa mbishi mbishi au anazuia mambo fulani yasifanyike, basi jua ana lake jambo!
    Uturi ni katika bidhaa ambazo kwa miaka ya sasa zinaangaliwa kwa umakini sana katika mizigo ya abiria...kwa taarifa yako nilishuhudia abiria mwenzangu akiambiwa kuwa kama alichobeba ni perfum, basi ajipulizie mwilini ili ionekane kama haina madhara, na alifanya hivyo, ikawa ndio pona yake!
    Hiyo ishu yako ya kupotelewa na nguo siamini kama ilifanywa kwa kudhamiria, huenda ilisahaulika tu!, si kawaida nguo kuibiwa(labda ingekuwa kitu valuable), ha ha haaa!
    All in all POLE MaalimJumaa!
     
Loading...