Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliomkuta asamoah yanga kumkuta davies mwape wa zambia??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Dec 2, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wapendwa habarini za ukweli
    naamini wote ni member wa ukweli na uwazi hasa kwenye mtandao huu wetu wenye furaha na kila aina ya madoido duniani..nimeona magazetini kuna habari za usajili mara hongera ynga kwa kumsajili mwape nk lakini ujue dunian ni ndefu magazeti mengine ya leo hii hii yameoandika viongozi yanga watupiana mpira kuhusu usajili wa mwape na mengine kufikia kusema Mwape kumkumba yaliompata asamoah..

    si haa kama we ni mshabiki wa yanga usingependa kuona kijana mzuri aliekuwa akifunga magoli kama asamoah ati kushindwwa kucheza kisa ni upuuzi wa viongozi wa tinmu..naema hivi niikimtahabalisha DAVIS MWAPE NAJUA ZAMBIA NI karibu na zambezi air fair ni ndogo lakini naomba uwe makini sana na viongozi wa yanga usije lia kama mwenzako..popote unaemjua kijana huyu mrefu mweney umbo la mpira naomba mumjulishe hili kuondoa lawama oooh Mungu anipendi..oooh yyyyyyyyyy meeeeeeeeeeeeeee

    Nwatakia duru jema YSC
     
Loading...