Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yalinikuta na mimi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mabagala, Mar 10, 2012.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ilitokea nikanunua na mimi ile kitu kutoka kwa wafanya biashara wale wa usiku, kutahamaki asbh nimeamka salaale sikuti laptop yangu, simu mbili, dola 250 za kimarekani, na laki unusu ambazo alitoa kwenye wallet. Nimeamua nifunguke baada ya kaka malima nae kuamua kuweka wazi yaliyompata, ila akumbuke vizuri inawezekana na yeye aliondoka na mfanyabiashara akaamua kumlamba kaka mkubwa. All in all pole sana kaka malima. Mdogo wako baada ya hapo niliachana kabisa na izo mambo
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwaaaaaaaa
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    na ndo dawa yenu.pole nusu:decision:
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhhhhhhhh
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kawaida bana...wee rudi tuu upate utamu
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aleyn unacheka? Kongosho usigune yalinikuta. Nawaonea huruma wale wote wanaonunua. Huwa natamani kuwapa tahadhari lakni ni ngumu maana hawatakuelewa
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante kwa pole nusu
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kurudi ni ngumu
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unapaswa kuwa mteja bahili! Unapokwenda kwenye biashara hiyo tafuta neutral groung paspo na mavitu vyako. Biashara hiyo inataka uwe na ule mtaji mliokubaliana tu!
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hv babu ambikile amerudi kazini?
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuaje unamwalika mfanya biashara na unampa access kwa vitu valuable kama hivyo?
     
  12. RabidDog

    RabidDog Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Tatizo lenu baada ya kuuziwa bidhaa hamlipi papo kwa papo! Halafu mnanunua bidhaa mkiwa tungi sana hivyo inakuwa shida hata kujua huyo mfanyabiashara wa bidhaa adimu kama ana malengo ya ziada!

    Tosha, umeshapewa bidhaa, si aondoke, kwanini akorome akiwa hapo!

    mmhhh .... Come easy, ......go easy......! Tusijuane!

    Dogo langu Malima, wenzio uwa tunapiga kimya...... hebu ona sasa inakugharimu hat unaibu wako!
     
  13. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hooo ho hoooooooo!yaliyomo yamo..........hahaaaaaa.....funguka baba...wako wengi dizaini yako walioumizwa.....heheeee heeeeeeee)e
    eeeeee
     
  14. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    wenzako hotel ya kufikia inakua kama nyumbani, malaya hakanyagi. Ukichukua malaya unapeleka huko kunakofanana nae, ukimaliza unarudi nyumbani!
     
  15. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nashangaa hotel kama ile haina safe!, kama hamuwezi kuwa wajanja basi jaribu kutii masharti, kabidhi vitu vya thamani hasa information (laptop) na mihela, kwa mhudumu.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    huyo anaenda na hicyo vifaa ili akaoshe kwa mtoto bila kujijua kuwa anaosha kwa mwizi
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wajanja wakienda kwenye hio kitu hawabeb hata sim, wanauwa n vijipesa vya kulipia tu
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hajui ile staili ya kusogeza kitanda mlangoni?
    Aje tumpe twisheni.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    unafanyaga au and viveversa?
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rule number one,hakikisha baada ya game unamtimua zake haijalishi ni saa ngapi.
    Rule number two,ukiona kuna umuhimu wa kulala naye mpaka asubuhi weka valuables zako counter na kwenye pochi bakiza ujira wake tu ili hata akiiba awe ameiba alichostahili kulipwa.
    Kumbukeni maisha yao ni magumu halafu wewe unamuringishia mali zote hizo,lazima azibebe.
     
Loading...