Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaleyaleeeeeeeeeeeeeeee!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Complicator EM, Jan 10, 2012.

  1. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani yaani hapa mfukoni niko empty, chai sijapiga, nawaza mchana itakuwaje hlf hata mwelekeo wa maisha bora niliyoahidiwa na Mh. siuoni kabisa si ni upumbafu huu? Ngoja nikavizie mtu akikatiza kihasarahasara nijifunze kukaba, no way. Mkitaka mnishauri mkitaka muache ila angalie usije ukajichanganya mbele yangu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mpumbavu sana!
    Senzi sana kabisa!!
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kule hiyo kitu iliyochomoza kwenye avatar yako....
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Tatizo wewe una complicate kwa kitu kidogo sana, nitafute nikujaze hela, ila umenisikitisha kwa kupayuka kwako kama mrembo, wanaume tukiishiwa huwa hatupigi kelele kama unavyofanya wewe
     
  5. n

    nyakunyaku Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kauze masaburi
     
  6. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naanda tairi jipya na petroli nachanganya na diesel
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Jamaa ana hoja usimtukane.
     
  8. tobycow

    tobycow Senior Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    true dat mzazi
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    endelea kulialia wanaume tuko njiani tunakuja?
     
  10. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shida yako ukiitatua kwa njia hiyo si muda mrefu tutakusahau maana utachomwa moto. Waulize mafisadi walifanikiwaje ...? Maana walikwapua za kutosha na hawakuwahi kukamatwa!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa hela ya kuingia Internet Cafe si ungefanya mpango wa chai? Nalog off
     
Loading...