Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YALE YALE: Kwanini upate mimba kama huna shida ya mtoto wakati kinga zipo?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Lao, Feb 24, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MWILI wa mtoto mchanga mwenye jinsi ya kiume anayekadiriwa kuwa na umri wa siku moja, umekutwa ukiwa katika mfuko wa rambo kando ya Bahari ya Hindi karibu na Chuo cha Kumbukumbu cha Mwalimu Nyerere kilichopo Kigamboni katika Manispaa ya Temeke, Dar es Salaam.

    Angalizo: :A S 13:Wadada/mama kweli mnashindwa kabisa kuzuia hizi mimba zisizo tarajiwa???
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huwezi jua labda aliempa mimba kamtelekeza nyakati za mwisho, na isitoshe kina mama anapojifungua akili zao huruka kiasi hadi siku 7 ndio wanakuwa stable kwani hujawahi sikia mwingine kamlalia mwanae kafa au kumtupa chooni mara tu anapozaa? labda madaktari watuambie kuna siri ghani hapa tofauti na ugumu wa maisha.
     
  3. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani huyo aliyekuwa anadumbukiza limhogo lake yeye naye kinga hazijui?
     
Loading...